Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi condom zinazuia ukimwi kweli

Discussion in 'JF Doctor' started by Babb-Babbjrtz, Oct 17, 2012.

  1. Babb-Babbjrtz

    Babb-Babbjrtz Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau ivi tupeane ukweli kama kutumia Condom kunazuia ukimwi kweli, mi kuna wakati kwenye vile vimeo visivyoeleweka huwa natumia hata condom 2, ivi inaweza kusaidia kweli au hawa jamaa wanatudanganya tu, na inakuwa kuhusu hizi condom feki!!!
     
  2. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    plz usijaribu kutumia condom zinaua, wewe uwe unaenda nyama kwa nyama, mwendo mdundo tu! kwani unahitaji kufika 45yrs wewe?
     
  3. B

    BARRY JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    condom feki, ARV feki!
     
  4. M

    Magwero JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    2tapotoshana hata lini....
    Kondom zinauwezo wa kukukinga dhidi ya virusi vya ukimwi kwa asilimia mingi ukitumiwa ipasavyo...
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hazizuii ukimwi,zinazuia malaria mkuu!!umenipata?
     
  6. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi huku tunatumia mifuko ya plastick hatuna hata hizo feki
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Acha uzinzi kijana, ikimbie tamaa!
     
  8. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hazizuii bali zinakinga.....!
     
  9. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zinakinga kwa wastani wa asilimia 70, Unajua kwa nini?
    1.in any mass production huwa kuna allowed percentage ya defects, 2%
    2. Utunzaji/uhifadhi mbaya wa condoms husababisha ziwe hafifu, 5%
    3. Utumiaji mbaya kwa mfano kuivaa lakini ikaruhusu majimaji toka ukeni yakaingia kwa juu, 3% (hasa kwa ile sataili ya akina iiwe..! (kater....)
    4. Kupasuka kwa condom, 5%, kwa wale wa tigo hii yaweza kufikia 10%
    5. zinginezo 2%
    6. condom feki hasa kwa nchi corrupt kama TZ, 10%
    Tafsiri yake ni kwamba, kila unapojamiiana kwa kutumia condom mara 10, then mara 3 kati ya hizo huna uhakika wa full protection!
     
  10. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Condom zinazuia ukimwi zikitumika ipasavyo.Unapovaa condom mbili unajiweka kwenye hatari ya kupata maambukizi kwa sababu wakati wa tendo zenyewe zinakuwa zinajisugua ambapo kupasuka ni rahisi zaidi,tumia condom moja kwa kila tendo
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    afadhali wewe mkuu umejibu ipasavyo!
     
  12. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    lakini inapasa kuwa makini wakati mwingine zinapasuka.halafu hatari nyingine ni kwamba wakati flani mwanamke anatloa majamaji yanayoweza kutiririka pembeni pembeni ya condom na kukugusa sehemu mbalimbali za mwili wako
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwa nilivyosoma mimi kwamba condom inakinga ukimwi kwa 85%
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    maweeeeee, nna nuksi mie
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kondomu haizuwii UKIMWI. Hata Nyerere alikufa kwa Ukosefu wa Kinga Mwilini, jee, ulisababisha na kutumia au kuto-kutumia kondomu?
     
  16. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimeaminishwa kwamba,Kondomu haizui ukimwi kwa 100%.Nakumbuka sana,mwalimu wangu wa kemia alituonesha wazi Uwezo wa Kondomu mmoja kuweka lita ishirini za maji tukiwa maabara ! Pia,tuliona ilipoanza kuwekwa maji kiasi kidogo yalianza kuvuja !Tokea hapo,nikaanza kutilia mashaka kondomu tangu miaka 1980;na nikichanganya ushauri wa wataalumu wa afya marafiki zangu kuwa kondomu si kinga ya ukimwi 100%;niliapa kutotumia kondomu mpaka kufa kwangu ! Tujiulize kwamba kondom ni suala la kisiasa au kibiashara zaidi ? Maombi ya Mchungaji Kakobe yalinipa uwezo wa kutotumia kondom kwa zaidi ya miaka 20 sasa !!!Kinga ya ukimwi ni kuacha zinaa;na kama hauwezi kuishinda zinaa,kimbilia maombezi kama aimbavyo Mwaitege.
     
  17. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asilimia 70 na 80 ndio nini?

    Inazuia au haizuii?
     
  18. K

    Kasigi Senior Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli we zomba bado kidogo uwe zombie
     
Loading...