Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ITV: Gamba la CCM Kujadiliwa Kivingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 25, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii taarifa imenishitua sana. ati suala la gamba litajadiliwa kwa namna nyingine katika mifumo mingine ya kichama. swali hapa ni je, kuna mifumo mingine rasmi zaidi ya vikao vyao vya cc na nec?
     
  2. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    limewashinda gamba la juzijuzi (Jairo); Watayaweza yaliyokomaa?
     
  3. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ........waachane na sisi, gamba! gamba! wapandishe thamani ya pesa yetu, tujadili uchumi tuachane na mambo ya kujadili watu; Mukama anaposema ati usitake kutengeneza historia kilingana na unavyotaka wewe, mazingira ni determinant, time and space according to yeye, sasa hapa anamsema nani Lowassa! amewashinda kwa hoja huko ndani ya vikao vyao sasa anatuletea stori gani huyu naye gamba nini!!!!
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    jamaa kwa kucheza na akili za waTZ mazuzu hawajambo. eti wanadai mvutano kwenye chama chao unatokana na mbio za urais 2015.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wataana watajiju na magamba yao na mafisadi yao na raisi wao wa mambo ya nje
     
  6. O

    OSCAR ELIA Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matumaini ya wana ccm yanazidi kutoweka maana watakosa hoja za kuwajibu watani wao CDM,vikao kama cc na nec kushindwa kutekeleza maamuzi yao ya mwezi Aprili ni kuwadharau wanachama.
     
  7. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna watu bado wanawaamini hawa jamaa? Suala la gamba wamelianzisha wenyewe wameishia kujikanyaga tu hakuna gamba lolote limevuliwa, hata issue ya Jairo na Luhanjo hakuna kitakachoendelea, kwani wakati wa Richmond Hosea alipogoma kujiuzulu nani alimgusa tena? Dodoma wamekutana kwa mbwembwe wametumia pesa kibao bila chochote cha maana, maazimio tu yasiyo na kichwa wala mkia. shame on them!
     
Loading...