Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iringa: Mwanafunzi afa kwa kujaribu kutoa mimba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 3, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [h=3]BREAKINGNEWS.........MWANAFUNZI ATUKWA AMEKUFA KWA KUTOA MIMBA KTK CHUMBA CHA MWANAFUNZI WA CHUO[/h]
    [​IMG]Mwanafunzi wa shule ya sekondari ya wasichana Iringa aliyetambuliwa kwa jina la Yasinta Kasuga amekutwa amekufa eneo la Ngome katika Manispaa ya Iringa akiwa ndani ya chumba cha kijana ambaye ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha Tumaini mjini Iringa.

    Taarifa za mashuhuda wa tukio hilo ambao wameteta na mtandao huu wa Francis Godwin Mzee Wa Matukio Daima wamedai kuwa mwanafunzi huyo alikuwa akifika katika nyumba ya mwanafunzi huyo mara kwa mara na wamekuwa wakiishi kama mke na mume japo wote ni wanafunzi.

    Hivyo walisema kuwa kutokana na mazoea hayo walichukulia watu hao kama ni wapenzi na kuwa hata siku ya tukio walipotapa taarifa ya mwanafunzi huyo kufa walitegemea kijana huyo kuwajulisha ila cha kushangaza kijana huyo hakupata kuonekana kabisa na badaal yake kuutelekeza mwili wa mwanafunzi huyo katika chumba chake.

    Jeshi la polisi mkoa wa Iringa kupitia kamanda wa polisi mkoa wa Iringa Evarist Mangalla (pichani) limethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kuwa katika chumba hicho walikuta dripu na dawa nyingine ambazo zinaonyesha kuwa mwanafunzi huyo kifo chake kimetokana na kutaka kujaribu kutoa mimba
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    true...
     
  4. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah,acheni wanafunzi.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe bado mwali eeeh....
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    mungu amlaze mahali anapostahili kutokana na matendo yake.
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    du kama MUNGU angekuwa mjomba tungeona mengi mwali sio kirahisi kama unavyotamka amri ya sita usizini.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    dah! Nguvu kazi ya taif imepotea hivihivi, anyway MUNGU AMPUNZISHE KWA AMANI.
     
  9. S

    Shomy . I Senior Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimesikiliza story nzima kutoka radio ebony fm asubuhi hii. Kifupi ni kwamba baada ya msichana kubain kuwa ana mimba aliomba ruhusa aende nyumbani kwa matibabu kwa ugonjwa mwingne. Mara baada ya kupata ruhusa, aliamua kwenda kwa jamaa huyo na walishauriana watoe. Ni baada ya wiki 2 tangu atoke shuleni. Baada ya kutoa mimba hali yake ilikuwa mbaya hvyo kuwa kwa mshkaji huyo akiwa anapata matibabu. Mara baada ya kufariki dunia jamaa akakimbia na kuufungia mwili wa marehemu ndani. Alipofika kusikojulikana aliamua kumpigia mama mwenye nyumba na kumwambia 'FUNGUA NDANI KWANGU NA UCHUKUE MZIGO' mara baada ya mama huyo kufungua ndo akakuta mwili wa mwanafunzi huyo huku kukiwa na madrip na madawa mengine. Mpaka ss baba wa marhm pamoja na kaka yake wamefika shuleni. Taarifa zaidi badae baada ya ndugu hao kujadiliana na uongozi wa shule. Taarifa hii ni kwa mujibu wa walimu wawili waliohojiwa na radio hiyo asubuhi hii.
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Biblia Takatifu inasema USIZINI,lakini pia inasema WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA,HOSEA 6:1 nakuendelea
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kanza huyi Mungu umeandikwa kwa herufi ndogo..mwenye kosa hapa ni mwanaume
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Naomba wahusika waingilie hili swala banah shule ya IRINGA girls inaongoza kwakutoa mimba!!!!!
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    nini kimeharibu sifa ya hii shule? zamani tukiwa wanafunzi binafsi nikiwa mkwawa ilikuwa nadra kuwapata hawa wanafunzi labda j2 ambapo kuna makutano ya YCS pale kihesa zaidi ya hapo hatuwaoni walikuwa geti kali hata disco ilikuwa mbinde kuwaona na walikuwa na sifa ya nidhamu,labda uongozi mbovu na wanafunzi wenyewe kizazi hiki kupenda ngono kuliko masomo.
    namlaumu mwanafunzi wa tumaini kufanya nae mapenzi bila kinga kwani mabinti wadogo bado hawana uwezo wa kungamua madhara yatokanayo.wacha akaozee jela na future yako imeishia hapo.lazima ahukumiwe kwa manslaughter kwani alikusudia hivo na kama hakudhamiria angempeleka hospital.
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ebanaah wale watt wanapenda ngono kuliko kitabu yaani wanarukishwa ukuta usipime wanaogopa mimba kuliko ukimwi!!! Siyo utani ila kuna week kabla ya Christmass nlikuta watt wa Iringa gals kama 6 na uniform wakiingia guest na majamaa bad enough wazee wakubwa ambao ni sawa na baba zao au zaidi!!! Usipime ukimwi wa iringa mnihukumu ila ukimwi iringa ni kutokana na vyuo vya RUCO na TUMAINI am sure 70% wanalo hili tatizo la upungufu wa kinga mwilini....
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa dhambi ni mauti
    OTIS
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sometimes malipo ni hapahapa duniani but May God forgive her, na huyo kaka atakimbia kokote lakini he will remain haunted forever mpaka mwisho wake!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    dhambi zote za huyu mdada naomba abebeshwe mvulana..yeye ndio source ya kila kitu
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kila lifinyikalo GIZANI huletwa NURUNI. :smash:.
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    rip young one....
     
Loading...