Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi kauli ya Lowassa kuhusu waliowekewa mabilioni huko Uswisi - inawezekana naye mmoja wao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Oct 4, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hatujamsikia bado mwanasiasa huyu aki-comment kuhusu vigogo wa Tz waliowekewa mapesa ya kifisadi katika mabenki ya Uswisi. kama anautaka uraisi, basi ni vyema akaanza kuzungumzia masuala kama hayo, ama sivyo itakuwa vigumu kumuelewa msimamo wake kuhusu ufisadi hasa atakapotinga Ikulu.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nakuhurumia ndugu yangu. Uzi huu unaonekana kuwa ni anti-Lowassa hautadumu humu muda mrefu. Nakuhakikishia.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Kwani ni lazima Lowasa atusemee?
    Ni lini mtajitambua kuwa nyinyi ndiyo serikali, yaani mpaka aseme lowasa ndiyo jambo liwe limesemwa!!!! Haishangazi kusikia mnagombana kuchagua rais, hamgombanii kuchaguliwa "Rais" kama sheria inavyoelekeza. Usitushawishi kwa ujinga tafadhali NDEVU SI MZIGO.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili bwana mmezoea makelele na mnapenda majitu yanayoropokaropoka,Lowassa ana akili kuliko wewe!
     
  5. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Taabu ya humu jamvini, ukimtaja tu bwana aliyejiuzuru Lowassa, watu mimacho inawatoka, wanaacha kujadili mada na wanaishia kukuponda kama si kukutukana! Haya bana mi mtazamaji tu!
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lowasa urais atapata wapi???? labda aende nchi jirani lakini tanzania noooooooooooooooooooooooo.Mbona jimbo la arumeru lilimshinda??????
     
  7. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sitaki kusikia majina ya watu walioifukarisha nchi
     
  8. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nikweli anaakili sana kaifilisi nchi na bado yupo uraiani tu natena anataka na URAISI
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,465
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Hajaulizwa na waandishi au hana uhakika kama lina ukweli wowote ule

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  10. M

    Mbunge wa ilula JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la msingi sana kama atajibu ili tujue kama kweli atapambana na ufisadi au he'll make another saga as richmond
     
  11. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lini ulikutana naye akakueleza kuwa anautaka Urais?Acha umbeya,na uache uvivu...fanya kazi kwa bidii na wewe utatajirika,ukiedekeza majungu na husuda utaishia kuamini kuwa shida zako zimesababishwa na Lowassa na hakika utakufa maskini!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Kamwe hutosikia kauli yake!
     
  13. b

    bariadi2015 Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namshangaa lowasa anaongelea kupinga kauli mbiu ya kilimo kwanza wakati hata yeye ni mshiriki wa kuutangaza huu upuuzi wa kauli mbiyu hiyo.badala aongelee pesa zinazoibiwa kila kukicha na maisha ya watu yanavyozid kuwa magumu. halafu sikumbuki kama kunasiku lowasa alishawahi kuongelea wezi wa mali za uma tangu issue ya ricmond!!!!huyu mzee ni hatari sana.
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    mnakera jamani, ukisimama Lowasa,ukikaa Lawasa,ukigeuka Lowasa,jukwaa la siasa kila siku mabandiko ya Lowasa..mbona amewashika sana akili huyu mtu.?
     
  15. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya kaka kapokee chako umeshaingiza siku
     
  16. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu kawaacha wa Tanzania masikini
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    P/se wait while Data of EL is



    Loading....................
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwan ulitaka EL aseme nn? Mbona mr dhaifu hajasema chochote na wala hushangai wala kuquestion
     
  19. M

    MASHARL Senior Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitampa kura yangu lowassa pindi akigombea urais 2015
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,234
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Mkuu unauliza chooni kuna nuka nini?
     
Loading...