Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipi Bora kati ya hizi tatu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, Dec 14, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Wakuu JF Nawauiiza Swali ipi ni bora kati ya hizi Tatu WINDOWS XP WINDOWS VISTA na WINDOWS 7? Na kwanini imekuwa Bora zaidi ya nyingine? Towa ufafanuzi tafadhali.
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya wataalam nguli tunaomba ufafanuzi
     
  3. k

    keff Member

    #3
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitkujbu kesho
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nimeshawahi kutumia vista na xp, kwa mtazamo wangu xp iko bomba klk vista...ina-load haraka, haisuimbui sana kama vista inagoma goma ukiweka baadhi ya software, vista inachelewa kuload, vista ina security settings nyingi sana, vista inachukua nafasi kuliko xp, so for me xp iko juu...
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Xp na Vista nimezitumia ila 7 bado,Ila kwa nilizozitumia XP is better than vista iko faster.
    Vista inaboa too slow has unapokuwa na files nyingi ata kama una space kubwa kama mimi nina 250gb kwa HDD nimetumia almost robo bado iko slow nina mpango wa kuipiga chini na kurudi XP
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kwa fikra za haraka teknologia ni ''evolution'', nina maana kwamba ya nyuma ndiyo inapelekea ya mbele kutokea. Hivyo vista ilitengenezwa kukabiliana na mapungufu ya XP, hivyo XP haiwezi kuwa bora kuliko Vista. Vilevile Window7 imetolewa kukabiliana na mapungufu ya Window Vista.
    Hivyo mtu anayekushauri kutumia Xp ni sawa na anakurudisha nyuma, siyo muda mrefu software nyingi zitatolewa kwa ajili ya Window7 sasa sijui wewe wa Xp utafanya nini na Computer yako. Unless kwa matumizi ya nyumbani tena kwa nchi kama yetu ya Bongo.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Windows 7 bora kuliko zote. Vista inahitaji uwe na CPU yenye nguvu na RAM ya kumwaga na hardware (drivers) ziwe compatible kama vitu hivyo unavyo ni bora kuliko XP, kama una computer ya zamani basi XP itakufaa.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Msiweke MAFAILI MAKUBWA kwenye DESKTOP. Haya hufanya Window yoyote iwe slow. Pia inategemea unatumia Anti-virus ya aina gani. Kuna mengine yanakaguwa kila kitu unachofanya. Mjitahidi kuwa na RAM za kutosha na Grafic card nzuri.......
     
  9. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Windows 7 is the best, hii imecombine uzuri wa XP na Vista. For me Vista was better than XP
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimatumaini yangu window 7 ni bora zaidi kwani imebeba mazaifu na mapungufu yote ya xp na vista na ipokompatible na drivers nyingi zaidi
     
  11. M

    Matarese JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu sio kwamba inagoma, ila ukiwa na VISTA ni kama umejiwekea gereza dogo mwenyewe, ni kwamba VISTA haikubali program yoyote ambayo haiko microsoft registred!
     
  12. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Uko sawa mkuu,windows 7 ipo poa kuliko zote,inaload drivers karibu zote,ipo poa sana then xp follows!!
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Huo ni uelewa wako tuu,but xp is better than vista,like it or not!!
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakubaliana nawe kwa 100%
    inategemea na matumizi ya pc jamani, kuna watu wengine wao pc wanasikilizia music na kutazama movies!!.
    To me talking about development/programming windows xp is the right choice.
     
  15. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ....64bit - compatibility with hardware and software?
     
  16. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kutumia Window 7 but XP ni bora kuliko Vista
     
  17. W

    Wanzuki Senior Member

    #17
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee Belo, nami kama wewe. Nachoelewa mie ni kwamba Windows XP ni nzuri sana. Microsoft walitoa Windows Vista kwa kutegemea iwe bora kuliko XP, lakini hawakufanikiwa! Vista imetokea kuwa na mapungufu mengi! Na hivyo XP ikabaki nzuri kuliko Vista. Microsoft kwa kuliona hilo wakaamua kutoa Windows 7. Sijaitumia Win 7 lakini nimesoma independent reviews nyingi na kuona wanaipa hi!
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    ....64bit - compatibility with hardware and software? What are you mean? Mkuu LazyDog
     
Loading...