Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipe maneno picha yangu ya zamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Zamaulid, Sep 28, 2012.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,462
    Trophy Points: 280
    Sijui leo tena ni ugali daggg?!!!!!
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha!!nilikuwa nawaza kipondo nyumbani baada ya mbuzi kunitoroka na kuvamia mazao ya watu shambani!!!
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    halafu ukiniona nilivyo leo hata hiyo picha naweza kuikana kuwa siyo yangu!!!
     
  5. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mustakabali mashakani!
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Chezea sop sopu weye

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  7. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Huyo mtoto anatia huruma wallah

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sio swala la nini hapo ni swala la umaskini
    Alipaswa awe shule au alipaswa awe kwenye mazingira masafi ila maisha yamempiga chenga angali mdogo
    Shule hataijua wala hatajua maji ya kuoga na kuwa msafi yatapatikana wapi
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Zamaulid naona ulikua umepiga dash ndefu......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh!
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    mkuu Autorun, ukiniona leo utafikiri nafidia hizo deshi za zamani!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280

    Anatia huruma sana...Anajiuliza, "hivi kwanini nami nilizaliwa?"
     
  13. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nikiitazama hii picha napata mengi sana ya kuandika kuhusu huyo mtoto ila yote ni ya mashaka tu. I just hope amepata/atapata maisha mazuri ukubwani mwake.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    one day yes..
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mwaJ future yake inaanzia hapa
    hapo atakuwa anajiuliza maswali mengi sana na hajui mustakabali wa hayo ni upi wala hajui maisha yake yatakuwaje
    yaani ungepata nafasi ya kujua anachowaza huyo mtoto ni balaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Dogo anawaza msala utaomkuta home baada ya kupoteza mbuzi machungani....
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Dogo anawaza akirejea nyumbani atakavyokumbana na kichapo cha Mama wa kambo.

    [​IMG]
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku zote Mungu ni mwema sana Mr Rocky mtoto anaweza kukulia kwenye mazingira magumu haswa, lakini baada ya miaka kadhaaa ukaja kukuta ndiye mtu mwenye mafanikio makubwa kupita hata wale waliokuwa na maisha mazuri au ya ahueni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    yah nimeliona hilo
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    You keep on joking, mi nafahamu story ya huyu dogo.
    Ni yatima, anafanya kibarua kwenye machimbo fulani huko Dodoma.
    One day nitakuja na full story yake...
     
Loading...