Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Introducing: Farida

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Invisible, Sep 24, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Heshima zenu wakuu,

    Namtambulisha Admin mpya; dada yetu Farida, natumaini mtampa ushirikiano wa karibu katika utendaji wake.

    Ahsante
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    farida umeolewa ? una umri gani je uko dar ? karibu sana dada/mama/bibi/kimwana/dear/
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Napendekeza akujibu via PM. Binafsi siwezi kumsaidia kujibu
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa Ndugu yangu Shy, Wewe hujaoa :)))? Farida ni dada yangu, kama hujaoa na unataka umuoe ninahitaji Ng'ombe 70 wa Maziwa, Mbozi 30 wa maziwa na Kondoo 10 wa Australia.

    Upo hapo? Karibu sana kwenye ukoo wetu.
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mchungaji nilifikiri nitapata baraka za kichungaji ,sina uwezo wa kutoa ngombe hao ila nina jambo naweza kuahidi na kulitekeleza
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ramadhani yote hii mkuu? duh! haya
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Shy, mbona hujasema kama umeoa au hujaoa? na kama umeoa unataka umuoe huyu dada yangu kuwa mke wa ngapi? :)D)

    Dada yangu hatoki bila hayo mahari niliyotaja hapo juu.


    Karibu sana kwenye Ukoo wetu.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    watu wa pwani huwa hatupokei MIJINGOMBE kama mahari

    anayetaka aoe shurti atoe SANDUKU la dhahabu, return tickets za ETIHAD za Dar-ABUDHABI za miaka 2,tena first class,awe walau ana mijighorofa 3 pale kariakoo na zaidi ya hayo awe ni allim ..maana kuwa na pesa hakutoshi

    na mwisho zaidi awe na JAWAZ& JINSIA
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Hujui mkuu?
    Shy naye ni binti sasa sijui kama anaweza kuoa lakini kwa mila zetu anaweza kuolewa sijui kama kesha olewa...
    Karibu Farida lakini usiwe unang'ata sana uwe unang'ata na kupuliza....
     
  10. Rainbow

    Rainbow Member

    #10
    Sep 24, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! Intro imezua mambo!! Watu wameacha kumpokea "Farida", wameingia kwenye mengine!
     
  11. L

    Lione Senior Member

    #11
    Sep 24, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie sina la kusema najua utani PM,then from there things zitakua pooa!
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu admin mgeni, nakutakia heri katika utendaji kazi yako. Kuwa na moyo wa subira kwani palipo na wengi hapakosi mikwaruzo.
     
  13. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    let me be the first woman to welcome you ... karibu sana
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yakhe,

    Wanasema haki sawa kwa wote! Wengi naona wananiita 'Kaka Invisible' sasa nikaona ngoja na dada awe katika Administration team.

    She seems to be too shy, she haven't responded... :)
    Ndo 'wanampokea' kwa style ya 'kumtokea' akiwa na upendeleo basi itakuwa balaa!
     
  15. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhh...karibu farida katika ukubwa...

    Mhh hapa ndio penyewe...sasa kwenye ku ban...na kuhamisha thread,block.ranks,etc.
    Maswali na majibu....then unakuwa pouwa.

    Ur welcome.
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,577
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    Karibu dada Farida!
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Karibu dada,ila tupe jibu, wewe una mwenyewe au bado?
     
  18. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karibu dada Farida, mie sina maswali kabisa na wewe kama Shy akibahatika basi mie ntakuja kuimba anameremeta hapo ukumbini!! LOL
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu jf Farida. Haya mengine ni matani tu. C unajua wengine ile thread ya jokes hawajui ilipo wanadahni ipo hapa.
    Any way hata mimi ninajoke! hahahahahah.
    Karibu na timiza majukumu yako kama kawaida. Usiogope mtu eti kwa kuwa wewe ni dada.
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    wabongo si utani; mmeambiwa anaitwa farida basi imekuwa vurugu well badala ya kumkaribisha na kumtakia mafanikio. Karibu sana Farida na nakutakia mafanikio mema katika jukumu lako hili.

    Pamoja na hayo, Nilikuwa nina kitu napenda kuuliza, can you PM please na namba yako..?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...