Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ktk Jeshi la Magereza Tanzania.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tugutuke, May 3, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi naomba nijulishwe,usaili kwa walioomba kazi[nikiwemo] katika jeshi la magereza ni lini,na tutajuaje kuwa leo ndo usaili? Maana siku tunapeleka barua za maombi walikuwa wanakusanya tu na kutwambia turudi home. So mwenye info za kutosha kuhusu hili,anidadavulie.
     
  2. r

    rimoy Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjui, ukijua tujuze mkuu
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole, watu wamefanya intavyuu na kupima urefu tarehe 02.05 pale gereza la keko na watarudi tena tarehe 11.05.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Gereza la Kisongo Arusha tumefunga rasmi jana intavyuu!
    Mwenzetu sijui unataka intavyuu ya aina gani!
     
  5. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kwa upande wa gereza la Segerea. Make urefu tulipima siku tunapeleka barua za maombi. So cjui ile basic interview kwa Segerea itakuwa ni lini. Msaada tena.
     
  6. S

    Steang JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Walifanya kwenye tarehe1 mwez huu.
     
Loading...