Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inawezekana kupata mme facebook au mkamuaji?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MBUFYA, Jan 17, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu, najua kukutana ni mahali popote, mnaweza kukutana kwenye basi, njisni, kanisani, msikitini, mpirani, kumbi za starehe na mahali pengine ambapo sijapataja. maeneo hayo watu wamekuwa wakikutana na kuanza mahusiano,
    SWALI LANGU. Hivi facebook, tena group ya stori za ngono unaweza pata mume? maana kuna binti jirani yangu ni juzi tu kaweka post kuwa anahitaji mme, leoo tayari kidume kimekuja na wameanza kufanya nfono, je hapoa pana ndoa?
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, we mwenyewe unaonaje?
     
  3. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kilicho nishtua na kuonana na mtu sikuhiyohiyo na kusex, mmmmh kweli kuna mme hapo?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani huyo mwanaume alijamiina mwenyewe hata uulize kama kuna mume bila kumhusisha mwanamke? Wamefanya kwa makubaliano , na kwa kufanya hivyo hakuna maana ya kwamba ndoa haitowezekana kwao. Kuna watu wanasubiriana miaka na bado inashindikana.
     
  5. V

    VAMPA Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu huyu binti naishi naye nyumba moja ya kupanga, sasa namuona kaamka saa kumi alfajiri kidume kipo ndani kaanza kuosha vyombo hapo karoni kamaliza na sasa anafagia, hii sio kwawaida yake yeye huwa anaamka saa nne hasubuhi. mmmmh nahisi kuna tatizo,
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anzisha topic nyengine,acha kudandia thread ya mwenzio...lol
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nimepata mchumba facebook natamani huyu ndie aje kuwa mume wangu,na nadhani ndio yeye.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine kwa umbea bwana. . .
    Sasa mtu akiamka mapema ndio kuna tatizo?
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbaya zaidi yaelekea ni dume. Aibu sana, mwanaume unakuwa mbeya hivyo
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unatufahamisha kua VAMPA=MBUFYA???
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya sasa,nahic harufu ya mgongano wa ID hapa,lol!
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hapo umenena mkuu, huyu atakuwa ni mtu mmoja amejisahau tu, akatumia ID zote mbili. :eyebrows::eyebrows:
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbufya = vampa?!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ambao hawakuja kwa nia nzuri wanajulikana tu, wambeaaaa mpaka wanagonganisha IDs!!
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapo hakuna kutafuta mchawi aisee,hope ni makosa ya kiufundi tu leo yametokea, pole zake!
     
Loading...