Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inauma sana ilboru special school

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bingwa wa hoja, Dec 28, 2010.

  1. Bingwa wa hoja

    Bingwa wa hoja Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo wapi mashujaa na viongozi waliosoma Ilboru special school pale Arusha? inauma sana shule hii inavyozidi kuporomoka kitaaluma just imagine mpaka leo wanafunzi wa ilboru hawajaanza kujifunza computer...........naililia ilboru
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kamuulize Mzee Bino..... na Mzulu
     
  3. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaporomoka kwa sababu gani hasa? maana wangekua walishaanza kusoma computer kisha wakaacha kidogo ningekuelewa.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Vipaji my ass uvipaji gani walio nao Ilboru huu ujinga ndio mnajazana mpaka mnaona kusoma UDSM ndio usomi uliotukuka
     
  5. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Mkuu umewataja Bino na Mzulu umenikumbusha mbali sana. Nakumbuka tulikuwa na Bino road pia. Shule ilikuwa na icon lakini sasa hivi kwakweli inakuwa kama shule za voda fasta.


     
  6. k

    kalamuzuvendi Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    huyu jamaa anaonekana alipata div 3, UDSM wakatosa.. akaenda India au UDOM..acha jazba braza!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli wewe jina lako -k- mie nikisikia -k- tu basi naelewa wewe ni -k-, maana umendika pumba kabisa

    ati vipaji my ass, maybe your ass ina vipaji vingi unataka kushea but we dont need those ass talents remember nurturing talents and great/bright student ni jambo muhimu kwa nchi zote duniani

    Inaonekana hata umuhimu wa elimu huujui zaidi ya kupelekwa shule tu na wazazi

    @Bingwa wa hoja, wewe na mimi kama wana ilboru alumni, tufanye nini kuboresha?
     
  8. v

    vassil Senior Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sirikali imeshindwa kuendesha shule ile warudishiwe wamiliki halali wa shule KKKT hata tukipeleka computer sijui nini haitasaidia kuta zinaporomoka sijui lecture theater kama bado imesimama.Hatuna utamaduni wa kutunza vitu.
     
  9. k

    kalamuzuvendi Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Aise,
    Jamaaa anajiita -k-,
    then sentence anaanza na "My ass" , mmh! bana -k- acha tabia zako mbaya humu JF
     
  10. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nilikenda Tanzania nitatembelea shule na kuongea na Head Master nione tunaweza kusaidia vipi hii shule. Kuna watu wengi sana wa Ilboru wenye nafasi za juu hata waziri Lazaro, Advocate Mpuya na Chipeta na wengineo wengi walisona Ilboru miaka ya tisini. Mimi nilimaliza form four 1993.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Acid ni Wakati Mwafaka sasa Ilborians kote tujitolee Tuifanye Ilboru si tu kuwa Special Schoo bali Kituo Cha Sayansi na Technolojia Arusha, naamini kwa Vichwa vinavyokwenda pale vikilelewa katika Mazingira ya Kupenda kusoma na Kuvumbua tutapata Wanasayansi bora kabisa kuliko hata wanaomaliza Chuo Kikuu

    Tuanzisheni Harambee ya IT Equipment na Pesa ili Ilboru pawe mahala Salama Kwa Kulea Wataalam Bingwa
     
Loading...