Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imagination juu ya masupastaa wa JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tuko, Feb 26, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Jf ina memba wengi lakini wapo baadhi ambao kutokana na nature ya michango yao wametokea kuwa masupastaa. Fikiria watu kama M.Mkjj, Asprin, Finest, Maria Roza na wengine. Hivi kwenye maind yako ulishawah kuimajin hawa supastaa wakoje? Kwa mfano mi ninavyomuimajin Lizzy: kuwa ni mdada mrefu hivi, ana kaufiga, mweupe, anavaa miwani myeus na anapenda kuvaa suruali za kubana. Alaf namuimajin Rose1980 kama mdada flan hv mwongeaji sana na mbish, alaf atakuwa mrembo fulan mwenye figa ya ki-modo. Yani kuna wakati nikikatiza town namuona mtu alaf maind yangu inajiconvince namuona FirstLady1. Hata ivo I wish nisiwaone hawa watu isije wakawa tofauti sana na ninavyowaimajin... lol.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mKJJ-.... . ..mWEMBABA sana na mreeefu(dizaini ya kupulizwa na upepo).hana hobby na familia!
    Asprin... .....Mfupi kama Gen. Shim^bo, na ana mwanya, sigara mdomoni 24hrs!
    The Finest.. .Kitambi kama nyumba, , na anafuga minywele mingi,...hachomekei mashati.

    Wanawake huwa siwezi kuwakadiria kabsaa!....sababu ni kwamba wana uwezo wa kujibadilisha maumbo!.....huh!

     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha!Umenipatia 90%!Hata mimi hua najiuliza kuhusu watu flani flani hapa...wengine nawajua!Enhe na wewe tuko embu tupe picha yako!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    teh teh sasa the fainest atachomekeaje mashati na ana kitambi kama nyumba hahaa
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PJ mtu fulani wa kati ya 30 na 40, yuko faster urefu wa kati ana mwili wastani lakini hana kitambi
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huwa wanasema heri uamini Mungu yupo uende umkose kuliko usiamini kisha umkute. Kwa jf ni tofauti. Amini tu kuwa hizo imagination zako ni very plain. Sauti ya mtu si lazima ilandane naye
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    50% correct!...Angalia Avetari yangu, ni picha yangu halisi!
     
  8. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    PJ...umeniacha hoi....:laugh::laugh::laugh:
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa ahaa PJ sikuwezi haya bana
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuko of the people i would like to meet u are one of them
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu Keren...
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    TF...I can imagine hicho kitambi......hhahahaha
     
  13. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeanza maangaiko?achana na keren ni wa kimey
    yani hapa naanza kuimagine hivi fainest yukoje vile???????
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    iyo avater ni picha yako nini?
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani mpevu nae yukoje, ila ni HE.
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WL..wala usiwe na hofu amepita tu kusalimia......
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha,endeleeni tu na mimi nimepitia mahali kusalimia lol!
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkadilieni Invisible alivyo :wink2:
     
  19. shejele

    shejele Senior Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninavyo muimagine mimi invisible ni mrefu kiasi, si mwembamba wala si mnene, mweusi,anapenda kuvaa mashati ya mikono mifupi na viatu vile design ya four angle :)
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap that's me.
     
Loading...