Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm scared, what if we don't match?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by beibe nasty, Jun 7, 2012.

  1. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    guys wazima siku mingi sijatinga hapa ila sio ishu saaana ila jaman hebu tumsaidie huyu binti is one of my frend amempenda mkaka bila kuonana zaidi ya picha tu.

    Wamekua wakitumia mkaka kwao mambo ya kishua kidizain, mdada kawaida tuu na she is moderate tu na wanawasiliana kwa miezi sita sasa na ni wapenzi siku moja mvulana akamwambia mwenzie kuwa anaogopa wat if akija na mara wasiwe wanaendana itakuaje?

    Sasa yule binti anampenda mshikaj na alikuwa afikiri chochote bt since yule kijana amwambie hivo yan kakosa imani nae, pia hayupo comfortable kama zamani.

    Sasa afanye nini huyu binti jamani? She is in love n is about a month ataenda onana na kijana, so ushauri wako ni muhimu sana.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    ............Wanadamu wa leo ni mahangaiko matupu,match?For what?Tuna tatizo kubwa sana la kutokujua upendo ni nini hasa.Kwanini tusipimane kwa ubinadamu wetu?......Jamani mimi Eiyer sijui ni mshamba au naishi dunia ipi,mimi bana huwa sina makomplikesheni. . . Kama tumekubaliana tuwe pamoja basi masuala sijui una rangi gani,sijui urefu hayana nafasi kwangu....,..Ninachoangalia ni tabia tu,tena mambo machache. . . . . . Enewei endeleeni na usasa wenu!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pokea malike ya kufa mtu
     
  4. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    eti wapenzi!yaani dunia ya leo sijui imekuaje.unadiriki kumuita mtu mpenzi wakati hamjawai onana.eti picha tu ushachanganyikiwa.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wana umri gan hao vijana?
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuendans sio issue ila cha msingi ni maelewano....kwa maonezi yao tu watakuwa wanaendana hao wala ashofu
     
  7. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna mambo......mmhhh Mama Tuli endelea kukua uzidi kuona na kuyasikia mengi
     
  8. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Eiyer umenifurahisha sana,ila haya mambo yana muda wake inawezekana umri wao unaruhusu kwahiyo ni sawa tu hata sisi tulipitia huko......lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umetishaaa alooo mi unajua nimemshangaa huyo kijana atakua sio mzima labda
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Je wrong number washangaa picha me wat i do believe therer is no special place people can go n find those they love noooh so refer to we found love in a hopeless place by rihhana.[ mtazamoo tuu]
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo si kiduchu makubwaa mnooo etii
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapo kwenye ishirin ishirin hapo me 25 n ke 23
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya kweli hayaangalia muonekano wa mtu, mara nyingi ni dhamira iliyojificha na kujijenga ndani ya moyo wa mtu. Kwa maelezo ya hapo juu mwenye mashaka ni huyo kijana na siyo dada, kitu kinachonifanya nifikirie kuwa inawezekana huyo kaka hana mapenzi ya dhati wakati huyo dada ndo keshafika! Nalazimika pia kuamini kuwa inawezekana huyo kaka anapenda tu kampani na hana mkakati wa dhati wa kuwa mpenzi wa huyo dada while dada anafikiria the otherway arround!

    Ushauri ni kuwa huyo dada awe makini maana maneno ya huyo kijana yanaonyesha kuwa ana-expectations za kukutana na dada mwenye muonekano na pengine hata figure fulani itakayo mvutia na kinyume cha hapo, atakuwa hana mpango na huyo binti. Fikra hii haionyesha mapenzi, bali tamaa!

    Kwa ushauri, atafakari haya maneno na kuchukua hatua, that is penda unapopendwa!
     
  14. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Beibe Nasty pole!kama picha zipo!tatizo nini...kuwasiliana bila kuonana miezi 6 hata tabia zinajifunua!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    wado weatoto sana hao, wakikuwa wataacha!
     
  16. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanadata na picha..kaone mtu alivyo uone..Ina maana kapenda picha tu?.Upendo wa siku hizi mmh.kwa hiyo sahivi mkaka akipendwa tu anakubali?..je yeye kampenda?..au ndo vidate tu?.mwishoni muumizane tu.:A S check_03:
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Babu yangu alichumbia mimba ya mama yangu, na baba yangu akaoa na ndoa yao ilikuwa mwaa beyond . Huyu kaka na picha kaona anamatatizo huyo!
     
  18. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    aingie skype waonane live na ajue kama mfupi au mrefu.
     
  19. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Joining Date yako inanitia mashaka...JF ni tofauti kabisa na FB.
     
  20. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asanteeeeee mkuuu umenena mpenzi ndo najaribu pata maoni niweze toa advice kwa shost wangu
     
Loading...