Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I'm addicted to "BEKI TATU"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, Jul 1, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cjui hata nianzie wapi,
    Tokea form1 nyumbani tumepokea wafanyakazi wa ndani tofautitofauti,

    Mpaka sasa wanazidi kumi na tatu(13),na wote nimekua nikiwalala,tukiacha wengine wamajirani.

    Na kila nikiwatongoza hua hawakatai.cjui hata nifanyaje mana hata familia yangu nahis imeshagundua tabia yangu.
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo la hawa viumbe sometimes mnakula nyumba nzima bila kujijua kuanzia baba, wewe, mkatamajani, muuza njegere,muuza urembo na hata mgeni anayekuja kuwatembelea/kuishi na ninyi hapo home. Kumbukeni kondom otherwise mtaondoka kwa mstari.
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Sasa mkuu wewe mwenyewe umezaliwa mkoani kilimanjaro mwaka 1990, form one ulikuwa kati ya 2004 na 2005 ukaanza form one kwa hesabu hizo sasa hivi utakuwa form 4 umemaliza 2007 au 2008. btn form 1 na sasa kuna miaka 6 au 7 na mmeshakuwa na mabeki tatu 13 wastani wa beki tatu mbili kwa kila mwaka. Kama hali yenyewe ndio hiyo mabeki tatu wenu woooote mnaowapa kazi za ndani huwa ni vicheche na ndio maana hawadumu kazini unless story yako uwe umeitunga kujifurahisha na wenzio kama Eng. Burton A. Bukuku‎, alivyo sema kwenye hoja yake mapema leo hii.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani sio kila kichaka mnavua chupi ........mkoje lakini?
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Domo zito nahisi, unaogopa kuwatokea wasichana wa mtaani?
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asione kichaka mkojo ushambana
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanakera sana Shantel ni basi tu!

     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    reminds me one family beki 3 alibeba ujauzito na hakujua wa nani kwani father haus na vijana wake 2 kwa nyakati tofaut walikuwa wanabanjua! Ilibidi asubiriwe ajifungue then...!
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ni sawa lakin c vzr kujifanya mzee wa takwimu,kuprove me wrng katika jambo la kwel? Nitaidiliti kwa heshma yako ila uwe unapima na wewe unachoandika.
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    In btn mleta hoja ameleta hoja yake kudhalilisha wanawake hana jipya! maneno kama
    Ni udhalilisha wa wanawake wote na sio hao mabeki tatu peke yao. Wanawake wa JF waneume wenye kupinga vitendo vibaya na sifa mbaya dhidi ya dada zetu, shangazi, zetu na mama zetu tupinginge hoja kama hizi na nyingine zenye mwelekeo kama huu.
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama utai delete idelete kwa heshima ya "mama" awe wa mwenzio au awe wako sio kwa heshima yangu. Na nakushauri kuwa na heshima kwa wanawake kwani wao ndio wazazi wetu na si vema kuleta habari za kudhalilisha utu wa mwanamke.
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we sokomoko tatizo kwani ni nini?

    wapi nimemtusi mwanamke?
    Jus be fair bro! Tuache mambo za ajabu arifu!
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona sio ushujaa dealing with easy targets?? haya bwana kula jiwe kwenye wali ni bahati mbaya ila chuya ni uzembe!
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa kuna cha kutongoza? Maana usije ukawa unajiona unajua kutongoza...
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    ya beki tatu, ikatokea bahati mbaya baba mwenye nyumba alifariki kwa ugonjwa wa kisasa, beki tatu alionekana anakalia kuliko hata mama mwenye mume, alipoitwa chemba akasema 'nina uchungu sana kwani hata kaka atakufa kama baba kwa kuwa wote nilitembea nao' mama pressure juu, kaponea hosp....... story fupi ila ya ukweli.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    he kumbe wanawake ni vichaka?
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah, hapa umeonge ukweli! Yaelekea jamaa hana sera. Anapenda tu mteremko
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sawa umekula beki tatu wenu wote...sasa sie hili linatuhusu vipi.
    hizi ni sifa za kijinga.
     
  19. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    rejeo,nani kakwambia beki tatu ni mteremko?

    Wengi hawakatai ila wengine wanamsimamo
     
  20. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    a gentleman never tells.
     
Loading...