Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ilkuwa ni ndoa ya mkeka ya wake wengi sasa haitaki tena.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 18, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ujana kweli una utamu wake...............alipokuwa kinda akaolewa kwa ndoa ya mkeka alishangilia na kuweka dole gumba lake kwenye "huenda ikawa ndoa ya wake wengi"...aliyafanya haya yote akifikiria kapata kumbe kapatikana........

    sasa ujana umepita na mumewe anaona mikunyanzi imeanza kwa mkewe -haioni ya kwake, lol - na uwezo wa kumudu majukumu yale yenyewe ya kitandani umeanza kupungua kwa hiyo akapitia mkataba wa harusi na kugundua kipengele walichokubaliana kuwa huenda ndoa hiyo itakuwa ya wake wengi...............baada ya kumshtua mkewe kuwa anafikiria kumpunguzia majukumu.........ugomvi wake umedumu sasa kwa miezi saba na hakuna suluhishi..................jamaa anasema nyumbani kwake ni uwanja wa vita....................na matusi tena ya nguoni hata siwezi kuyabandika hapa............

    Jamani kumbukeni ujana una mwisho mnapofanya maamuzi kumbukeni kuna siku hamtakuwa lulu tena bali jiwe chakavu na hapo yasije kuwakuta haya yaliyomkuta aliyekuwa kivuto cha wanaumme wengi enzi zake.......
     
  2. M

    Mr jeans New Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Socrates anasema ' Uzuri Unakopwa kisha Hurudishwa'!!!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa...............uzuri una mwisho Mr. Jeans
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nafirikiri kila uamuzi ni sahihi katika wakati wake. Unapokubali kuoa/kuolewa mkeka ulikuwa na sababu zako ambazo ulifikiri ubaya na uzuri wake. Sasa kwanini uanze kuishi maisha ya miaka 50 ijayo leo....saa nyingi ukifiri sana with future utabaki with nothing.

    This is special so true with love.....
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    smart gal....................lakini kama ulijua hiyo ni ndoa ya wengi sasa kigugumizi kinatoka wapi zaidi ya kumtakia kheri mumewe apate mke bora?.......huu wivu wa uzeeni watoka wapi na huku ukijua hata dini yaruhusu mzee afunge mabehewa mengine...tena upto to four...........
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    hapa sisemi, napita kimya kimya.
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lulu angeipata hii kule Segerea najua ingesaidia sana kumrudisha kwenye mstari pindi atakapotoka
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo aunt atakuwa na kigugumizi cha ubongo simlaumu. She should have thought the concequences sasa hivi haitamsaidia ni majuto mjukuu.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume pamoja na kuwa anajiona hana makunyanzi anaweza kumsatisfy mwamke wa pili atakayemuoa? Au anaoa kwa kuwa amewaka tamaa, akatafuta hila za kuhalalisha tamaa zake? Au anaolea wanaume wenzie?
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ukiwa na moyo wa nyama lazima ushtuke mumeo akikwambia anataka kuongeza behewa jingine,its not an easy thing kulipokea hilo swala huku umeonyesha meno na tabasamu, huyo mwanaume tamaa inamponza cause kama umri umeenda sana hatowezi kumridhisha mke wa pili badala yake atakua anaishi kama mfungwa!
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi hakuna ndoa ya waume wengi?????
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Watu wengine wajinga kweli. Sasa wakati alipokuwa anafunga hiyo ndo alikuwa anafunga kwa malengo gani? Alikuwa anafanya mashindano?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mamdenyi....acha uchoyo busara zako zinahitajika..........
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Young Master..........hujui alipokuwa bado kigoli..................uzuri wake ulimhakikishia ya kuwa mumewe hawezi kuoa tena................................kumbe ujana nao ni tambara bovu...................leo jipya kesho limechanika vipande vipande........
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    TZ hakuna............Kaunga.................unakusudia kuongeza nawe mume wa pili?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mama Isaack........hujui mume akizeeka anahitaji kidori wa kumrudishia ujana wake hata kama ni kuona bado yuko kwenye chati...........
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ukweli ni kuwa hajatafakari kuwa hata yeye jua tayari limechwea..............na ya kuwa huyo dogodogo sanasana atamketa machungu kwa sababu anamfuata kwa sababu ya njaa yake akiisha shiba atakumbuka kuwa wako dogodogo zake ambao ndiyo saizi yake..................hapo huyu babu ndipo kilio na kusaga meno kinapoanza.........
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni vigumu Madamex kufahamu kuwa kumbe ujana nao huyoyoma...................hadi yakufike ndipo utajua.........
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sikujua kama Lulu naye ana mpango wa ndoa ya wake wengi...........
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    Kuna mjeda alijitwanga risasi yeye na mke mdogo....
    Mamno haya haya ya wanaume kuwaona wake wa ujana wenu hawafai wamezeeka, akavuta bi mdogo..... Mwisho wa siku wasela wakawa wanamla, ikafikia kipindi wanamdrop getini......akiuliza anaambiwa 'wafanyakazi' wenzie.....baaada ya kufumaniwa live akamlipua mke mdogo na kujilipua mwenyewe too bad watoto wa mke mdogo walikuwa wadogo sana, primary school......sijui imeishia
    vipi ile familia....

    Wanaume mnapaswa kufikiri kabla ya kutenda, ila tatizo mihamko yenu ikipanda akili zinaamia kuleeeee

     
Loading...