Iliaanzaje wanawake & wanaume wakajihodhia maeneo ya kulala ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 1, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Washikadau,
    Katika hili sihitaji kulitolea Source wala ushahidi.
    Kila Member ni Sourcer kutoka katika mazingira anayoishi.
    Anzia huko tunakokuita Dunia ya kwanza , ya pili, ya 3 , na kama ya 4 ipo ! Iweke kundini.
    Katika Dunia zote hizo unapowadia muda wa kulala, basi mwanzoni mwa Kitanda atalala Mwanaume na nyuma yake Mwanamke.
    Zingatia about 85% Vitanda huwekwa upande wa pili huwa karibu sana na ukuta na vingine hugusa kabisa ukuta ( na ndiyo upande unaolaliwa na Wanawake)
    Hata wenzetu wavulana ambao hawajaoa, pindipo amefumania deal na Mrembo wake mlalo ni huohuo!
    Hii ni :
    - Declaration ?
    If yes, ya wapi ?
    - Treaty ?
    If yes, ya wapi ?
    - Agreement ?
    Kama ndiyo ya wp?
    Nimejiuliza ulalaji huu kama ni umetokana na sababu za Kisayansi , basi ungekuwepo katika mitaala ya Biology na tangia mashuleni tungefundishwa.
    Au kama kuna Mwanaume hapa Jf ambae hulala nyuma ya Mkewe/Mpenzi wake anisute mlango nauacha wazi.
    Na kama pia yupo Mwanamke ambae nae hulala mbele ya Mwanaume/Mpnz wake , nae anisute !.
    Nimalize kwa kuuliza huku kujihodhia nafasi/eneo la malazi b'twin two genders kulianza'anzaje ?
    Na mantik yake nini ?
    Naomba kutoa hoja.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    duh..............
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,936
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    mie kwangu vise versa, maana kitanda kipo katikati,
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwa Kitanda kua kati mmh ! Sadiki ukipenda!
    Hata Shakila aliwahi kuitolea Thrade yake kupitia Wimbo! Akisema ametembea Ulaya hadi Asia hajakuta kitanda kimewekwa KATI kanuni ama ni mila (mie sijui) kitanda huwekwa pembeni.
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mie bachela huwa nalala katikati, mwanzoni, mwishoni, pembeni, mbele au nyuma nalala tu wala sijipi shida...
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aise mm binafsi nimezoea tu...
    hata leo hii ukija geto kwangu,na ikatokea umelala na mm,ukutani kunakuhusu...
    kwa iyo nategemea hata nikiwa na mke itakua vivyo hivyo..
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,329
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie pia huwa nalala kwa raha zangu kama mtalingolo...
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mtalingolo ndg yangu pamoja na usimbe unaojinadi nao, inapotokea umefumania turufu ya Mlupo, au Fiacee wako (kama unae) mnalalaje ? Mbele nani ? Nyuma nani? Funguka !
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Je ? Siku ya dash-dash katika kunanihii kula makitu , itakua kama Mtalingolo? Si ufunguke ! Unamuogopa nani Amyner !
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    BAGAH ! Yaani uongeaji wako true waonekana hauko serious !
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,329
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akha sisemi! namuogopa naniliu kanikataza...
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Naeza kusema ni natural instincts tu, it comes naturally kwa sababu mwanaume is beleived to be a protector of his wife/woman. Kwa hiyo kulala nyuma yake au pembezoni ambako hakuna mlango zaidi ya dirisha na ukuta its more appropriate/reasonable. Incase anything happens like some sort of an alert the man can dash out quickly to the exit as the wife is rightly behind him. That's how I see it
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,647
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    Mi huwa tunalala kama wale wazungu kwnye karata.
    MP.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Mi sijawahi kulala na mtu
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Naniliu siku zote anakuaga mkuda! Mi simpendagi !
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Js , unanata na bit! Points zako zinaendana kabisa na real uhalisia. Nimeipenda hii.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,357
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jamani ! Fix nyingine !
    Anne Makinda atudanganye viwango vya malazi vimepanda Dom,
    Chenge nae atudanganye mavumba ya Radar hajalamba!
    Na wewe pia utudan.... ?
    Unfair play !
     
  18. k

    kaeso JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hebu niombe radhi kwani mimi sio mtu?
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Huwa tunalala ACROSS THE BED
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Dah.. Katikati kama cha "gesti"
     
  21. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #21
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    kuna chembechembe ya uongo hapo juu...

    Mara nyingi lazima kunakuwa na pozi la kupumzikia... Na ukilinadilisha,hata usingizi kuupata inakuwa ishu!

    Tuwe wakweli..
     
  22. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #22
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,540
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Nimechekajeee...
     
  23. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #23
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    watu wagumu kuamini jamani.
     
  24. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #24
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    sio mtu
     
  25. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #25
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    cheka unenepe mwaya.
     
  26. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #26
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Duuh kweli usolijua ni usiku wagiza..., naweza kwambia leo nimekunywa chai na chapati ukanibishia kisa wewe huwa wanywa na mkate...
     
  27. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #27
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,436
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    Basi mimi nitakuwa wa kwanza kulala na wewe!
     
  28. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #28
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,304
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    napenda kulala mwenyewe.
     
  29. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #29
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,936
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    huyo shakila nae hajatembea......

    sio kukariri kuweka pembeni au ukutani, la hasha.....
    nimekiweka katu kutokana na nilivyopangilia chumba, na pametoka bomba, chumba hakichoshi tofauti na ukikiweka ukutani kila mara inabd uchange position
     
  30. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #30
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25,936
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 83
    una balaa wewe...........
     

Share This Page