Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ile ofa aliyotangaza Dr Ndodi Star tv ni utapeli mtupu

Discussion in 'JF Doctor' started by nyabhingi, Apr 5, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    nilipomuona dr ndodi anatangaza ofa ya kutibiwa bure kwa wote watakaoenda kupata tiba kwake kwa kulipia kiingilio tu cha sh.50,000/= nilijipa moyo kuwa tatizo langu la aleji litakuwa limepata ufumbuzi kutokana na sifa aliyokuwa nayo huyu bwana ndodi,.nilienda pale m/chai na kulipia hiyo 50,000 na kukutana na ndodi na alipa dawa na kuniambia kuwa nitatibiwa kwa wiki 15,.dawa za wiki ya kwanza zilivyoisha na kwenda kuchukua nyingine ndipo niliposhangazwa na madad wanaohudumia pale waliponitaka kutoa 50,000/= na kusisitiza kuwa kila wiki ninayokwenda pale ni lazima nilipie kiingilio cha 50,000 mpaka dozi ya wiki 15 iishe,..nilichoka na kugeuza zangu home,..ila frankly speaking kwa wiki moja niliyotumia dawa nilipata nafuu ya ajabu,..nashindwa kuendelea sababu ya ukata...
    USHAURI:NDODI UWE UNATOA MATANGAZO YA MOJA KWA MOJA KULIKO KUTOA OFA ZA KULAGHAI WATU,..50,000/= imeliwa na dozi sijapata kamili,..iam sure iam not alone sababu kwa wale waliosikia na kumuona kwenye tv akitoa hiyo ofa watakubaliana nami alihaidi kutibu wagonjwa wote kwa 50,000 mpaka wanapona kabisa....loliondo ni 500,ila kwenda na kurudi gharama yake ni zaidi ya 500,000 mpaka unapata tiba...so disappointed
     
  2. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole mweee. ndodi mjanja kagundua watu wanakimbilia loliondo ndo maana akajitangazia hivo kwa mkupuo akipata hizo fifty fifty zitamwongezea kaulaji.
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo wabongo tulivyo, tunaimba kijamaa lakini tuna dance Kibepari. niliwahi kwenda na issue yangu fulan ivi-baada ya consultation kama kawa jamaa akaniambia natakiwa kutibiwa kwa wiki 6 na kila wiki nilitakiwa kulipia laki 3 ivo 1.8m na kwa kuwa nilikuwa na bro wangu ambaye alikuwa anasumbuliwa na maumivi ya mguu kwa sehemu ya kiunoni-tulitakiwa kulipa 3.6m-actually ni wachache wanaoweza kumudu. couldnt turn up!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hivi lengo la tiba mbadala ni kuongeza au kupunguza gharama? 3.6M.... Makubwa mwenzangu.!
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,538
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikiona hicho kipindi nikawa makini kufuatilia bwana we ,body language ya yule mama iliönyesha kabisa ule ushuhuda ulikuwa fake,stagemanaged,hata huyo mtangazaji anaönekana kufanya kazi za marketing manager wa ndondi hayuko critical yani yeye ni ufagio tu kwa ndodi.
    Huyo ndodi tapeli dawa zake zaweza kuwa zinasaidia lakni anapodai ni kwa uwezo wa god hapo nashangaa.
    Tiba mbadala bwana unaweza kuipata hata kupitia intanet na ukajitibu na kupona.
    Kwa mfano,kama hupati choo kitalaamu ni CONSTIPATION.
    Sasa ukigoogle tu neno hilo itakuletea habari zote kuhusu tatizo hilo pamoja na dalili,tiba za hosp mpaka za mbadala.
    Sasa wajanja wanapata knowledge humo wanakuja kuibia watu humu.
    Kweli nimeamini watu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ndodi ndodi...............kila kitu kwa ndodi ni dawa..................
     
  7. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,538
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikiona hicho kipindi nikawa makini kufuatilia bwana we ,body language ya yule mama iliönyesha kabisa ule ushuhuda ulikuwa fake,stagemanaged,hata huyo mtangazaji anaönekana kufanya kazi za marketing manager wa ndondi hayuko critical yani yeye ni ufagio tu kwa ndodi.
    Huyo ndodi tapeli dawa zake zaweza kuwa zinasaidia lakni anapodai ni kwa uwezo wa god hapo nashangaa.
    Tiba mbadala bwana unaweza kuipata hata kupitia intanet na ukajitibu na kupona.
    Kwa mfano,kama hupati choo kitalaamu ni CONSTIPATION.
    Sasa ukigoogle tu neno hilo itakuletea habari zote kuhusu tatizo hilo pamoja na dalili,tiba za hosp mpaka za mbadala.
    Sasa wajanja wanapata knowledge humo wanakuja kuibia watu humu.
    Kweli nimeamini watu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
     
  8. BLISS

    BLISS Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana kwa kutomjua ndodi, mnapoumwa jamani msione uvivu kutafuta dawa kwenye internet mbona ndiko ndodi anapozitoa! lol poleni sana
     
  9. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasikia tu kwamba dawa zake ni ghali, lakini sikujua kama ni kiasi hicho, mtu hela ya kula tu inamshinda sembuse M zote hizo, kweli ukiwa hujui kitu mbona utaliwa hela mpaka ukome, si anasema anatumia miti (majani na matunda) sasa hayo mamiti huwa anayafuata nchi gani hadi kutoza namna hiyo!
     
  10. n

    nyambura Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule bwana ni TAPEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEL wa kutupwa.

    bei za dawa kwake ni bora uende st thomas
     
  11. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hizo M 3.6 unaweza kupeleka ndugu zako Loliondo na ukawahudumia kwa siku 6.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nawashauri tu. Ndodi ni laghai. Nilivyosikia atatibu bure baada ya kulipiwa vipindi nilidhani kuna ahueni. Tena inawezekana hakuna mtu kama huyo. Hizo elf 50 zaweza kuzidi gharama za kulipia dawa. Nawashauri tu kuwa msikilizeni kwenye tv maana anatoa somo zuri tu. Then mchangie kipindi chake baada ya kupata maarifa anayotoa
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hv huyu jamaa angepata dawa ya ukimwi angeuza bei gani?
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Biashara matangazo babu wee.
    Mkakimbilia tangazo na kusahau kuwa mwenzenu matangazo hayo kayalipia fedha lukuki
     
  15. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duu! sikujua kama gharama zao ni kubwa kiasi hicho, ni balaa, acha watu wapige vikombe kwa babu!
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani nyie ni wageni na Ndodi?:tape:
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ndodi amekaa kibiashara zaidi!
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndodi ni tapeli tu hamna lolote anatafuta fedha naye aendeshe hammer kama kakobe
     
  19. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Hizi figa zinatisha, watz wengi hatuwezi, hata kiingilio cha 50,000 ni kikubwa jamani. Mie napenda kumsikiliza ndodi kny TV sana pia ningependa nimtembelee siku moja. Lkn kama gharama ni kubwa hivi bora nitabiwe zangu Mount meru kama kawaida. Ndodi is now ma TV doctor
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nimejiuliza hivyohivyo, mwache atoze anavyotaka ni biashara huria, lakini kwa mtaji huo wala hatoi tiba anatafuta pesa tu, sasa yeye anaona fahari gani ya watu kuonja dawa na kuondoka bila kupata dozi kamili, au ndo hizo nauli za ndege. Maana naye anasafiri huyoo, kama mtu fulani hivi.
     
Loading...