Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ila kwa hili naweza kubali wanajf

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jakubumba, Dec 21, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Katika Dunia ya warembo jina Mariam ni miongoni mwa majina yaliyobarikiwa sana kwa urembo,lakini kwa utafiti usio rasmi mariam(mary) hawajatulia kabisa wana mapepe(malaya).
    Vilvile happiness huwa ni wazuri sana lakini pia hawajatulia
    Pia Agness huwa ni wazuri na wapole sana

    je wana jf ni kweli majina yanaendana na uzuri na tabia?
    ongezea yako pia kama unajua
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi' nimevutiwa na signature yako...
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Binafsi hayo majina na wasifu wake umepatia mkuu. Nina experience nao hao jamaa.
     
  4. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nachukia upuuzi,lakini upumbavu ndo siutaki kabisa
     
  5. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    shule zitafunguliwa lini jamani? Wakusoma katuchosha humu!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,118
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Haaa kwahyo nawewe ni dr sasa kutokana na huo utafiti?
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani bado yupo???
    kapigwa likizo ya kudumu
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi hizo ni iman 2
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni imani ila kuna ukweli fulani aisee we jaribu kuchunguza utaona hata km si sana ila inelekea
     
  10. g

    guccio Senior Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah kuna ukweli,tena hapo kwenye happy ndo nomer,cjawah kukutana na happy ambaye n decent wote wanakuwa waluwalu...
     
  11. P

    Punguli Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAPPY weng n mama huruma xana, alaf wanapenda kukenua xana. . .
     
  12. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama huu uliouandka!signature yako tu inajieleza!
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Niliwah kumit na happy fb,nkampga sound akatiki thn after 3 days 2kamit,nkamgonga.
     
  14. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Hayo majina mengine ss ndo tushawaita wanetu sasa, inakuaje?
     
  15. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Usisahau Amina, Mwajuma na khadija
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa mimi majina ya SUZY ni wajeuri na viburi alafu. IRENE ni wazuri ila wajinga sana na wepesi kudanganyika. JOYCE ni wajanja ila wanapenda sana starehe hata kama hawana pesa. LILIAN wapole ila wanapenda sana kujisikia ila ukimsifia umempata. ANET wavivu kufikiria maisha ya kesho wanapenda sana ila hawajui kama kunamatatzo
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Alice-viburi,wanajickia na wakati hawana lolote,wanagawa vitumbua laana.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hapo sasa
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Husninyo ni wazuri, wapole, sio waongeaji.
     
  20. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viringe vayoyo viringe vayoo, amina kaa chini tuyaone maringo yako bingiribingiri baaa.
    Rudia kiitikio; viringe......
     
Loading...