Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Kuichagua CCM sio kuikomoa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIDESELA, Sep 28, 2011.

  1. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Poleni sana msiojitambua mlio katika mawazo ya karne ya 12 eti kuikomoa cdm kwa ajili ya mkuu wa wilaya mwizi ni kuikomoa CDM mnajikomoa wenyewe na family zenu,watoto wenu na ndugu zenu kazi kwenu! CCM mabingwa wa ahadi za kichina! Feki
     
  2. N

    NGEDENGE Senior Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wanadrasa janga la kimikoa wametumiwa vya kutosha. watapoteana pala ccm watapo cmamisha mkristo wataona matamko yote yamekwisha.
     
Loading...