Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Mwema kuna kila sababu ya kutueleze Watanzania kama Jeshi la polisi liko hivi??????

Discussion in 'Jamii Photos' started by cement, Sep 20, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unyama bado unaendelea anaepigwa kijana ambaye ni mwanafunzi kulikuwa na sababu gani ya polisi kutumia nguvu namna hii


    Kikwete na Mwema mtueleze watanzania nn kinaendelea katika Jeshi letu hasa polisi sababu ya matatizo haya hata kipofu anaona ni tatizo TUMECHOKAAAAAAAAAAAAAAAA polisi.jpg
     
  2. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ona wanavyomshindilia mabuti akifa wanaipiga maiti risasi halafu wanasema wameua jambazi yanamwisho haya.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    mleta mada kuwa little professional. Ni lini, ni wapi, kulikuwa na nini ni baadhi ya mambo yanayotakiwa, sio kutoa matamko tu. Inawezekana picha hiyo ni wakati wa mahita, hatujui, au wa mahundi hatujui. fafanua taarifa yako kutuweka sawa.
     
  4. D

    Daniel poul Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kwa kweli hajafafanua vyakutosha
     
Loading...