Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Chonde chonde ujinga huu usitokee Mbeya!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masopakyindi, Sep 4, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Tumeona matukio ya kusikitisha tokea mikutano ya CDM ilivyoanza kuanzia Morogoro na hata Iringa
    Serikali imetumia nguvu kubwa pasipo ulazima wowote bila kujali kuwa wanao umia ni Watanzania walipa kodi, wawe CHADEMA au vinginevyo.

    Amani tuliyozoea kuiimba kila siku haivunjwi na wananchi bali vyombo vya dola-kiashirio ambacho si kizuri kwa mustakabali wa nchi yetu.

    Mimi ni mwana CCM lakini kile ninachoona hakinipi faraja yoyote kama kuna utawala bora.Serikali nahisi imeingia kichwa kichwa katika mtego wa CDM na sidhani kama watatoka bila mikono ya baadhi ya viongozi kulowa damu.

    Ningependa kumwomba Kamanda IGP kwamba muendelezo wa kutumia maguvu bila akili sana sasa unapitiliza kuliko kiasi.

    Ni kwa nia hii hii njema ningemwomba ASITUMIE staili hii huko Mbeya maana vijana wa pale Mwanjelwa hawabipiki.
    Ukiwabipu watapiga kweli.
    Hatujasahau zile fujo za siku tatu nzima, ambazo zilizimwa na kauli tu ya Mhe Sugu.

    Sote tunapenda amani, lakini kwa mtindo huu wa Polisi amani nahisi haitachukua muda mrefu kusambaratika.
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Muhimu watu wawe na nidhamu na viongozi wao wafate sheria. Fujo hatutaki tena. Kama ni mkutano basi lazima ruhusa ya RPC, kama ni maandamano basi lazima ruhusa ya RPC na tutawachagulia maeneo ya maandamano lakini sio sokoni.
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umechelewa sana kuliona hilo. CCM ndivyo mlivyo
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa mtindo huu wa Polisi hata Mwenyekiti wa CCM sidhani kama anapata starehe moyoni kwa yanayotokea!
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pamoja
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kuanzia sasa hatuhitaji ruhusa ya polisi ili ikiwezekana watuue wote. Nani amewapa polisi kibali cha kuwa viranja wetu kwa kutumia risasi. Lilwalo na liwe sasa!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Game ya sasa inahitaji mbinu za kisasa pia...bado tuko na mbinu ya zama za mawe.
     
  8. G

    Gongerfasil Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    majebere huwa unafikiria kwa kutumia nini maana wewe ni mjinga sana vitu viko wazi wewe unaongea ujinga why killing people?hiyo kwako weweunaona sawa pumbavu saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana wewe
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kukaa n kusononeka bila kufanya chochote ni udhaiffu
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mkuu umesema sawa kabisa...hakuna aliyejuu ya sheria. Hata polisi wenyewe wanatakiwa kuzifuata sheria. Ipo siku tutajua kwanini kuna umuhimu wa kuhakikisha vyombo vya sheria vinakuwa sio sehemu ya siasa. Hizi za leo za kuua ni dalili zake tu ambazo kweli zinaleta huzuni.Sisi wengine hatukuzoea hayo
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    We jifariji na hayo maneno lakini utatulia tu, hii ndio bongo, Slaa alikataa kumtambua JK kama Rais,Slaa alisema hana imani na polisi na hawezi kukaa nao, Slaa alisema liwale na liwe mikutano itaendelea.
    Leo yuko wapi? Amekula matapishi yake na amefyata mkia.

    Sasa jiulize kama alie watuma amerudi rivasi je nyie mnaotumwa si mtakimbia kabisa?
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaposema lazima rugusa ya RPC unatumia sheria gani? Hebu tuwekee hicho kifungu cha sheria kinachataka vyama vipewe ruhusa na polisi kabla ya kufanya mkutano au kuandamana!
     
  13. L

    Leodgard Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha NDIO kabisaaaa!!!! Wasijaribu!!
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwenyekiti anafurahi sana,maana ndiyo ahadi aliyowaahidi wa tz wakati anaingia madarakani.
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kikatiba RPC hana ruhusa ya kuzuia mkutano wa chama chochote cha siasa, wanachofanya MRPC kwa kutumia sheria za kikandamizi, wanavunja katiba ya nchi hii tuipendayo ya Tanzania!!! Kama huamini ngoja wapelekwe The Hague waende wajitetee eti kuna uvunjifu wa amani tukauwa watu!!!! Kazi ya Polisi ni kulinda raia na mali zao zisiharibiwe, si kuuwa watu waliobeba mabango na matawi ya miti eti wamevunja amani!!!!

     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hee huna habari? mwenyekiti wa ccm hana hata habari ya haya matukio...yuko bize anashuhulikia trip yake ya UK hivi karibuni
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe kimeo,rpc anapewa taarifa ili apange watu wa kusimamia sio anaombwa ruhusa.shida yenu magamba mlikubali vyama vingi ili mpewe pesa na wazungu,hambkufikilia kuwa kuna watu watakuwa na upinzani wa kweli.chama cha siasa au watu wowote wanahaki ya kuandama au kufanya mkutano na nihaki yao kikatiba.
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Thubutu! chezea Mbeya wewe! kwa Mh sugu....sugu moto chini! ajaribu aone.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Sasa si fanyeni mambo yenu bila kupitia kwa RPC ndio mtaelewa nini nasema. Lazima ruhusa ya polisi na hilo linajulikana wazi.
     
  20. m

    mamajack JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sababu ni uchumia tumbo wa magamba kama wewe.
     
Loading...