Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I was happy having Breakfast with Mjengwa Maggid

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Iwindi_Mbalizi, Mar 15, 2009.

  1. Iwindi_Mbalizi

    Iwindi_Mbalizi Member

    #1
    Mar 15, 2009
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [​IMG]
    Nilifurahi pale nilipojikuta tukipata kifungua kinywa pamoja na kaka Majid.
    Ukweli ni kuwa nilikuwa busy hata ndugu zangu wengi wa karibu sikupata muda wa kuonana nao lakini nikaonana na huyu jamaa kilaini.
    I like his work,picha zake za kona zote za Tanzania anazopiga nazifuarahia sana.Najua kwenye siasa mimi sipo na si mzuri but picha zake napenda angalia sana!All the best kaka katika mambo yako,if you get time karibu
    huku China....
     
  2. Iwindi_Mbalizi

    Iwindi_Mbalizi Member

    #2
    Mar 15, 2009
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    See my picture with mjengwa...
     
    Last edited: May 17, 2009
  3. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    HUYU majid katika blog yake anakupa HALI halisi ya bongoland
     
Loading...