Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I this Love…, Or is This Love…..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VoiceOfReason, Jan 29, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Is This Love…….
    Baada ya Bwana kuona mpenzi wake upendo umepungua alighafirika na akashindwa kujizuia akatoa roho yake na ya mke wake… sababu asingeweza kuishi bila ya mpenzi wake

    Or is This Love……
    Baada ya Bwana kuona kuwa upendo wa mpenzi wake umepungua kwake basi akaamua kuhama mji ili mpenzi wake apate mwingine.., ingawa ilimuuma sana na alijua kwamba hatasahau au kupona kidonda…,bali alikuwa radhi bora mmoja wao apate furaha kuliko wote kuwa na huzuni

    What do you Think on above Scenarios ?,
    Is There Selfishness? Caring?, Really Love? or neither……
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    No. 2...very considerate!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
  4. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo number 1 is my hero..
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi No 1 Hafai kabisa ila sadly hao ndio wengi..., lakini huo sio upendo ni kuwa selfish kwamba nikikosa mimi na wote wakose
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    and loving as well au ?, Is it possible to love someone soo much as to wish her best of happiness in the future au utakuwa unaomba mungu huko yamkute mabaya zaidi ili abadilishe mawazo?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ila kwa asilimia ndogo!!!Wengi hua wanatamani uchungu uishe...wapate mwingine...ikitokea siku alieondoka akirudi anakuta mwenzake nae kashapendwa na kupenda kwingine!!!

    BTW if you have never watched MARRIED WITH CHILDREN...find it!!!
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    No 2, anaonyesha jinsi anavyompenda na kumjali mwenzie, anapenda mwenzie aishi kwa furaha.
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana uwezo tofauti wa ku-manage magumu wanayokutana nayo,nafikiri namba mbili uwezo huo alikuwa nao zaidi,am not sure its love but its a careful and considerate decision.......
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I saw it once by accident long time nadhani episode moja tu... very funny lakini nimeona some video clips from yuotube, i will try sidereel as well, thanks for reminding me....
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Namba tu ni real love.
    Imewahi kunitokea.
     
  12. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hebu tupe japo nusu ya story:popcorn:
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani kama hii we can call it love ni upendo wa level ya juu sana..., yaani kama umependa hadi ukimuona mwenzako anacheka na wewe unafurahi.., ukimuona amefurahi hata wewe unafurahia..., you are ready kulala njaa ili mwenzako apate kula..., kupigwa baridi ili umpe koti mwenzako ili asisikie baridi...., mwenzako akiumia na wewe unaumia..., I know its considerate, also I think ni kumpenda mwenzako kuliko unavyojipenda wewe, which I think its rare but great
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You are one in a Million, Niambie unapatikana wapi :),

    Hata mimi nadhani nikipenda mtu sitapenda akose furaha just for my sake, penzi langu lisiwe mzigo kwake, if she can do better elsewhere.., basi taumia mwenyewe.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nisingependa kushare. Itaniumiza.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Its possible that kuna kumpenda mwenzio kuliko unavyojipenda mwenyewe....i agree its great and special....:coffee:
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wewe VOR unasema tu, kumuacha mtu huku bado unampenda ni maumivu sana.
    Kusahau ni ngumu halafu unahisi kama vile dunia hii aliumbwa peke yake hivyo hutopata mwingine.
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Je unamtakia mema katika maisha yake ya mbeleni afanikiwe au ungependa ajue alichokimiss ili ajute..., wanasema
    "Aint no Sunshine, Till Its Gone", na "The Glass Always Looks Greener on The Other Side"
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Very true Husninyo.

    YouTube - Mac Band ( Roses are Red performance )
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kama hadi mtu amefikia hatua ya kuhama mji ili amwache mpenzi aendelee tu na maisha yake ujue hamtakii mabaya vinginevyo angeweza kumfanyia mambo mabaya kabla hajaondoka.

    Pia wanasema 'you don't know the value of what you have till you lose it' kwahiyo ikifikia stage hiyo ujue lazima kuna vitu mtamiss kutoka kwa pande zote mbili hata kama ni vitu vidogo vidogo.
     
Loading...