Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I support CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by menyidyo, Oct 3, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    baada ya kuangalia nchi na siasa inavyokwenda sasa nimeamua kuipa nguvu chadema moja kwa moja. hatua nitakazo chukua wiki hii ni kuchukua kadi ya chama. na kutoa mchango wa hali na mali kwa chama changu ambacho kwa pamoja tutaikomboa NCHI............................................ CHADEMA JUUUUUUUuuuu
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    KAma bado ujawa mwanachama wa CDM,nashauri usichukue kadi,bali zama ndani ya CCM,ukiwa na nia na dhamira moja Tu,ya KUBOMOA CCM,UKIWA NDANI YA CCM.na ktk chaguzi pigia debe CDM ukianza na familia yako,ndugu,jirani,washirika wako wa biashara/ajira.na watu wa ibada yako.
     
  3. W

    Wababa Senior Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah big up cdm. Pm1 sana
     
Loading...