Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hvi jamani hii amount ya mkopo 2liyopewa ni ya duration ya mda gani!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Joshua Minja, Sep 24, 2012.

  1. J

    Joshua Minja Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni mnisaidie hizi amount 2lizoandikiwa na bodi ya mkopo ni amount ya per year au kwa miaka according to cozi yako!!
     
  2. M

    Mpendawali Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iyo n kwa mwaka.
     
  3. J

    Joshua Minja Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hvi m2 akipewa 0 percent malazi na chakula atalipiwa na vi2 kama stationary!
     
  4. M

    Mpendawali Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah exactly
     
Loading...