Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Sasha Obama anazidi kuchipuka tu polepole!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Sep 5, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo?
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ana umri gani? Kibongo bongo KINA Tinoco tayari wangekua washagundua kipaji.. Angekuwa used na sio sealed!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Kweli mtoto mzuri.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sitashangaa siku moja akigombea urais.Angalia historia ya marais marekani.
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Picha nzuri ya familia. Naomba mwenye picha ya familia ya rais wangu aitume hapa nifurahi.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    Ya mwanaisha ama ya rais?
     
  8. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi like uyo aliyeko karibu na mamaa Michelle(sijui ndo Sasha au vipi)...mtoto safi sana..
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani ni saa ngapi anakaa na familia kwanza yupo kweli?
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nimeomba ya rais wangu! Mwanaisha ni nani tena?
     
  11. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Familia ya rais wako kwa mke yupi? Ukitaja familia ya mke gani unayetakia picha unaweza kupata lakini familia, sina hakika kama unaweza kupata
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Rais wetu anatimu ya basketball na substitutions,picha haiwezi kuwatoa wote.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo ndo Sasha, na daddy girl ni Malia.

    Nimependa swaga za mama Obama...jamani kuzaa sana kunazeesha. Wapi mama mwanaisha na huyu
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duuh huyu dogo safi sana yani hizi swaga nazifil mbaya...!!!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Wakware udenda unawatoka.
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Obama naye katupia Kibajaji!!.
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha una maana hiyo familia haiwezi kuonekana katika picha moja?? jamani, natamani sana kuiona
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mtaishia kula kwa macho tu!:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi hujui kuwa kila awamu Tanzania huwa kuna marais wawili, wakiume na wakike hiyo style ilianza wakati wa awamu ya pili...


    [TABLE="width: 500, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD]Mwaka[/TD]
    [TD]Rais wa Kiume[/TD]
    [TD] Rais wa Kike[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1985-1995[/TD]
    [TD]Ali Hassan Mwinyi[/TD]
    [TD]Sitti Hassan Mwinyi[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]1995-2005[/TD]
    [TD]Benjamin W. Mkapa[/TD]
    [TD]Anna Mkapa[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]2005-2015[/TD]
    [TD]Jakaya M. Kikwete[/TD]
    [TD]Salma M. Kikwete[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hizi hapa

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...