Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Matonya!

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, May 9, 2011.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tonya.png
    Tonya ndani ya Manispaa ya Morogoro wikendi hii
     
  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Assaalaaaleeee!!!! Mbona amelala kwenye maji machafu????....
     
  3. s

    shoshte Senior Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani jamaa kaogea nini sababu hiyo sio kufulia tena tettettetet:A S-baby::bange:
     
  4. N

    Nancy70 Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kajifanya ana ugonjwa wa akili au? Kwa nini alalie maji machafu msaada angepewa tu bila hata kulalia hayo maji.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Tonya Boy at work !!!!!!!!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh! ana huzunisha hivi hanaga ndg?
     
  7. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    busara busara izee wenda mambo yatanyookaaa! Jamani mniaminii...natafuta utajirii.. Na sitaki kuwa spea tairii..!
     
  8. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    labda aliona akilala kwenye maji machafu,msaada utakuja as faster as ......! Dah,tonya! Pole sana,yote maisha!
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndugu ungekuwa unamjua hii mutu usingeuliza hilo swali...ana style nyingi sana!! sasa uliza hapo kwenye maji anakaa hivyo muda gani...pita asubuhi,pita mchana,pita jioni...yupo hivyohivyo..kudadadadadeki!! tena hapo amejipooza sana!! huwa anashindaga juani masaa 12, akina makamba wote wanamjua huyu bwana.
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona nasikia ana familia na ng'ombe kibao huko kwao?
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    si tu ni omba omba, bali hata akili yake ameiweka kwenye cage ya utumwa kwamba kwa kufanya hivyo ataonewa huruma matokeo yake kila mtu anamshangaa. Huyo mama anayemshangaa ni rika lake kabisa
     
  12. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kweli kila mtu kwenye fani yake anatakiwa kuwa creative ili kufikia malengo..........
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Atakuwa na matatizo ya akili vilevile si ombax2 tu
     
  14. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    nakubaliana na maelezo yako.. yani wanalemaa kweli. kuna mmoja alikuwa anahojia na mtangazaji mmoja wa TBC1 huko dodoma (kipindi sikikumbuki ila walikuwa wanauzungumzia kuhusu watu wa kabila flani kwa nini wengi wao ni ombaomba) basi yule mzee alikuwa anaongea huku mkono wake kaunyoosha kwa staili ya kuomba!! tulicheka sana yaelekea hata nyumbani akikaa mkono unakuwa unaomba!!
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Huyu ni tonya wa vaiteti,dunia mapito na spea taili?
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ina maana hayo maji hayafeel au ndio anatafuta sympathy..?
     
  17. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huyo ndiye tonya mwenyewe...
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh, matonya, namuonga hapo darajani, ila nasikia ana nyumba nzuri tu na ng'ombe wengi sasa kama ni kweli, tatizo ni nini au hulka tu?
     
  19. S

    SUYA Senior Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naskia watu wa dodoma baadhi ndo tabia zao
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    matonya ni maarufu,
    nafikiria jinsi yakuutumia umarufu wake ili nimtoe kimaisha.
     
Loading...