Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mwigulu Nchemba ni nani haswa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Avanti, Feb 25, 2012.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mara baada ya kuteuliwa kwenye uongozi wa juu wa CCM akateuliwa kuongoza timu ya CCM kwenye uchaguzi mdogo wa Igunga. Na kwa sasa ameanza kusikika Arumeru.

    Kwa tetesi nilizonazo: Kihistoria amekuwa ni mtu anayependa sana madaraka (Km Zitto), kwani tokea akiwa sekondari (Mazengo), Chuo Kikuu UD, BOT amekuwa akijulikana kufanya kampeni za kumwingiza kwenye madaraka. Hata ubunge wake alioupata Iramba Magaharibi inasemekana alianza kampeni kabla hata ya wakati.

    Tungependa kujua vizuri huyu ana nia njema kweli, kwani anaonekana kuwa "madarakamonger" zaidi ya inavyotakiwa.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa mie nimemjua kupitia JF baada ya kuona kila Pro-Chadema JF wakimuogopa mpaka wengine wamemuanzishia thread kuwa wakitaka Chadema washinde Arumeru, wamuangalie sana huyu jamaa. sasa sijui wanamuogopa kwa kipi, kibaya zaidi mpaka viongozi wa Chadema wanamuongelea kuwa ni hatari.
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiboko ya chadema
     
  4. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema msifanye masihara na huyu kijana,, kama ataongoza kampeni Arumeru basi hapo muandike maumivu,, lazima itakula kwenu
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa naye Mazengo, tukiacha propaganda za kisiasa, huyu jamaa kwanza kichwa yake ni nzima na anajua sana kujenga hoja na anajua kujieleza.

    hayo mengine ya wake za watu nadhani ni mapungufu ambayo kila mwanadamu anayo ya kwake.

    Kwa kuwa amekaa kwenye mambo ya kampeni za uchaguzi kuanzia shule, chuo etc, propaganda za kwenye majukwaa anazijua na ndo maana CHADEMA wanahitaji kuwa na timu makini huko Arumeru Mashariki kama wanataka kupambana na huyu jamaa.
    hajawa na kashfa za ufisadi na ndio maana hata alipoteuliwa kuwa Katibu wa Uchumi na Fedha wa CCM hapakuwa na makelele ya kumpinga au kumchafua.

    My take: Ni mtu makini sana japo chama chake ndo kinamharibia
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sasa kwa nini Chadema wameingiwa na hofu na huyu jamaa? Si wanao makamanda wao kina Lema, Sugu.
     
  7. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    kiboko ya wake za makada wa ccm
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nafikiri kwa vile takukuru ilishakufa siku nyingi kama sukita ndiyo maana chadema wanaogopa.:lol:
     
  9. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bitabo huyu jamaa ana nyota ya pekee tofauti na mtoa maada alivyomwita, mimi nilikuwa naeiliboru nikiwa kidato cha 5 yeye cha 3 jamaa alipewa ukaka mkuu HP na kuweka historia kuwa HP wa kwanza na wapekee tokea o level.

    Alitukonga nyoyo hasa baada yakutengua utaratibu wa watahiniwa kwenda EK bustan na kwenye ng'ombe na nguruwe.

    Mdogo wangu alikuwa nae mazengo kama unavyosema kichwan iko njema jamaa alikuwa katibi mkuu huku darasani akikimbiza na 1 mara . In fact jamaa alitakiwa afundishe chuo kikuu
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni mzinzi hasa wa wake wa makada wenzie wa CCM. Ni mtoa rushwa na 1 anayelindwa na TAKUKURU. Ni muuaji anayeua ili ajenge hoja ya kuonewa huruma. Ni wakupigwa mara moja mara itakapotokea fursa ameshikwa na tuhuma red handed. Ni kichwa kwa masaburi ambao hoja zao zimefikia ukingoni.
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa ninavyoijua CCM, huyu jamaa ndo jembe lililobaki maana hata Nape hamfikii huyu jamaa si kwa upeo wala utendaji.
    Tumpe Mwigulu haki yake, sio malaika ila as a human being he is good. hay mambo ya wake za watu sio issue ya kudiscuss kwa sababu hakuna malaika duniani.
    Jamaa ana kichwa safi na ni mchapa kazi. Siwapendi CCM ila huyu jamaa atawabeba sana kwenye hizi chaguzi ndogo kama wataendelea kumtumia.
    1.Propaganda anaijua
    2.Kipaji cha kuongea na watu anacho
    3. Pesa za chama anazo na ana full backing ya mkuu wa kaya na makundi yote mawili yanamkubali.
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Sijapata nafasi ya kuwa nae karibu inabidi nimtafute arumeru.
     
  13. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mafisadi wakiamua Kusifiana Duh!! Ila nadhan Huyu Kijana Hana msaada wowote kwa Nchi Hii!! Ambayo mambo yanaenda Halijojo!!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mimi ninavyomjua huyu jamaa alisimamia operesheni UCHOCHEZI UDINI huko Igunga
     
  15. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi namjua kwa uchache sana, na moja ya sifa kubwa aliyonayo kwenye mambo ya siasa ni kwamba, anaiumiza kichwa safu nzima ya uongozi ya CHADEMA na wanachama wake hasa, when it comes to By Election.

    Nitarudi tena.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chadema wana hofu atatumia mbinu ya ukabila baada ya kuchemsha ya udini
     
  17. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    wanamuogopa kwa kushikwa ugoni hajambo
     
  18. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eraah haijeni?
     
  19. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KIPANGA,Anawanyima usingizi wapinzani zake wa kisiasa.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Majibu haya hapa chini kwa Mimibaba

     
Loading...