Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mrembo vipiiii, mambo gani haya...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulukolokwitanga, Dec 5, 2011.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Mrembo nimemfuatilia kwa muda mrefu sana hatimaye kaamua kunipa tunda, cha kushangaza baada ya kula tunda mrembo kaniuliza "una mpango gani na mimi? Nami nikamuuliza unataka mpango gani toka kwangu hakunijibu. Toka siku hiyo anakuwa haeleweki eleweki kuwa anataka nini? Tunda ananinyima. Nimemuuliza kama anataka Vitz hasemi kitu, nimlipie kodi ya nyumba? Ameniboa. Nimejikuta natinga kwenye hili jukwaa kwa mara ya kwanza ili wadada wazoefu na mahusiano mnisaidie kujua huyu mrembo anataka mpango gani toka kwangu? Ila ushauri kwa wadada ni kuwa go straight to the point unataka nini badala ya kujizungusha kama traffic anayetaka rushwa ila anashindwa kusema straight anatumia vitisho. Kama anataka ndoa si aseme, na ndoa gani inatangazwa kabla hamjajuana vizuri, tunda mara moja...
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huna adabu!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo ndoa hitaki kabla hamjajuana vizuri ila mwili wake unautaka kabla hamjajuana vizuri? Watu mna mambo.

    Neway sisi hatuwezi kujua anachotaka.We mpe kila kitu achague.
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana kogo sana jamvini.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ulishamega sasa tabu ya nini?
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa hebu anza mwanzo
     
  7. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu unalo sema tu unataka kuhakikisha tu
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Haahahahahaaaaa.........lol, kuna watu wamepinda hapa jamvini sina hamu. Ati "mpe kila kitu achague" lol
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Tabu ni mpango anaotaka. Hasa ukizingatia haeleweki kabisa, inakuwa kama ngoma inaanza upya kubembeleza na sitaki kumpoteza ingawa ni mapema mno.
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwani we unataka nini kwake?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lolzzz!
    Sasa je. . . tunda ashapewa sasa na yeye aonyeshe uwezo wake.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe bado unamaindi zigo nini ndio hapo sasa umeingia kichwa kichwa sasa utaisoma mzee..
    kama vipi piga chini ulielie kwa viduu vingine mbona baridi tu..
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Haieleweki.
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Si unamuona anavyojitoa fahamu ati hajui anataka nini, ampe bana anachotaka yeye si kashapewa...lol
     
  15. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kijana chapa ilale...miyeyusho huyo lazima kuna mpango wa kando ogopa sana videmu vyenye mipozi ka hivyo..backup 10 na kuendelea
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mpe elimu,ukielimisha mwanamke utafanya dunia kuwa sehemu salama ya kuishi
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me cjaelewa,hii ni story umeamua kututhmulia jinc ulivopewa tunda au ni kitu gani unachotaka sis tukwambie?
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yani najaribu kuvuta picha alivyokuwa anakuuliza, na ulivyomjibu kikaxi, ahahahaha khaaa, ulimpa jibu la kibandidu, kweli we kinega!
     
  19. evelyne

    evelyne Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ngoja uzae watoto wa kike wafanywe kama ulivyomfanyi huyo bidada .......
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hii maneno imekaa kushoto kwangu sana!
     
Loading...