Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mbunge mbona hamshukuru mumewe?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MwanaCBE, Aug 15, 2011.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Ni mbunge wa viti maalumu Mbeya (CCM) na mkiti wa kamati ya bunge ardhi. Leo akiwasilisha maoni ya kamati yake kama kawa kaanza na kushukuru hadi panya wa nyumani mwake na kisha familia yake: kawashukuru watoto wake lakini hajamshukuru mumewe. Je mbunge huyu mdada ni mjane au alizalishwa kwa uzinzi au hata sasa mbunge huyu uzinzi ni fani yake??
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hahaha! labda anamlipishia na yeye huwa hamshukuru!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    wewe inakuuma nini?
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    waliachana na mumewe miaka kadhaa iliyo pita.
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    alizaa na house boy wa kwao kipindi yuko kwa wazazi wake.
     
  6. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kulikoni mbona unatahamaki? au wewe ndo mume mwenyewe. hahahhaha imekula kwako basi rafiki. hauko machoni wala moyoni... khaa
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Atakuwa alishakubali yote, usicheze na majeraha ya ndoa.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,254
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhh
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Ni maamizi yake.....habanwi na kanuni yoyote ya bunge.............
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaha nadhani hakuona umuhimu wa kumshukuru mmewe (mzazi mwenzake) moja kwa moja ndo maana akashukuru familia
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,001
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    duh... Mi mgeni hapa.
    Umesema mbeya sehemu gani vile?!!!!!!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1. Hana
    2. Hajaona umuhimu/ulazima
    3. Hajataka
    4. Makubaliano yao

    We tatizo lako nini kwani!!?We umeshawahi kumshukuru wakwako mara ngapi bila hata umati wa watu?!
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ....Hasira punguza Bibie... Au ndo weye? Ulianza vema kwa hiyo orodha ya majibu.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hajataka, na kama angetaka basi angemshukuru. Au pengine hana kabisa!
     
  15. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh! Nilisahau asanteni kunikumbusha, kesho ntaomba muongozo wa spika aniruhusu nimshukuru, au vp?
     
Loading...