Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa mnajikumbushia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 9, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hello Wakuu,
    Mara nyingi kwa baadhi yetu urafiki wa kimapenzi huanza wakati bado tunakaa na wazazi/walezi na ili kujinafasi vilivyo huwa tunaenda Nyumba za wageni mbali mbali, huendelea hivyo hadi mnapoingia kwenye ndoa na mnakuwa na kwenu na chumba chenu! Je chumba huwa kinachosha na kuenda kujikumbushia enzi mnajinafasi kwenye nyumba zetu za wageni au huwa mnafanyaje? :violin:
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    offcoz ..YES...once a month inashauriwa muwe mnapata outing moja kama hiyo ...na sehemu ziwe tofautitofauti...ila kwa sababu za kiuchumi na hapa kwetu tz basi sio mbaya saaaaaana ukiifanya kila baada ya miezi mitatu...NI MAONI TUU
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh....! Mkuu hata kwenye mitaro, kivuli cha mti, nyumba zinazojengwa lakini bado haijaisha, vichakani, zizi la mifugo, nyuma ya nyumba, na hata kwenye mahindi shambani mnajikumbushia? Iwapo mmepitia hizi sehemu zote na pia mnajikumbushia zote?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ni muhimu maana ndipo mlipoanzia, nyoka anapita pembeni mnatulia kimya halafu mnaendelea na shughuli! Ndiyo maana hata honeymoon haifanywi nyumbani ni kwenye nyumba za wageni:becky:
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe ulipata kumkumbushia mwenzio katika mazingira yapi kati ya hayo?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwenye vichaka shambani mbezi tulienda kulima:becky::becky:
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh.....! Kwa hiyo baada ya muda unampeleka kichakani na kumtundika....? Kweli patamu...!
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280

    Kwenye ghetto la jamaa yangu, ambapo ndipo tulipoanzia, miaka kadhaa iliyopita.
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heri mimi sijasema!
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je, mliwahi kwenda kwa ghetto la mwenzenu kwa kukumbushana tena?
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi nimekuwa nikimlisha dawa za kichina (au limao) ili irudie kama awali, then tunaanza kukumbushia tena....! Mahali si kigezo sana kwangu...!
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unajua enzi zile hata mbigili husikii zikikuchoma maumivu na taabu ya kutoka eneo la tukio huja baada ya shughuli kukamiliaka:becky: Usisahau na michubuko ya magoti unakuta shuleni vijana mmejipaka majiviii kwenye magoti............:becky::becky:
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    jamani, sasa Konakali hizo dawa za kichina kitu si kinakuwa very artificial????
     
  14. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limao linasaidoa nini mkuu?
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Hata kila baada ya mwaka mmoja siyo mbaya
    Ila husiende zile unazopeleka nyumba dogo kitaharibika
     
  16. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wewe na mpenzio ni watengeneza kachumabari/chachandu au? ebu tujuze.
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kukumbushia muhimu wakulu,,

    mi nakumbukia kichaka fulani just by the side of a raod kijijini sema hakukuwa na wapita njia wengi, tuli do ze nidiful chap chap hadi nikikumbuka mzuka unapanda natamani kurudi pale
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    u r such a genius.... wewe hutomegewa vyako...!!:smile-big:
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimekumbuka tulipokuwa tunaenda mtoni na baadae tunaenda kwenye mipera na kumaliza mambo yetu:)
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii topic si mchezo.
     
Loading...