Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu Ujenzi ni Vipi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Katavi, Jul 19, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hapa nani mwenye kosa Tanesco au Mwenye nyumba??

    561389_385382541521538_859202424_n.jpg
     
  2. Amanda

    Amanda Senior Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wote wana makosa
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo nadhani mwenye kosa ni aliyeanza kuweka structure yake.Na mkosefu mkuu katika wote ni Afisa mipango miji wa eneo husika japo yeye hukumuorodhesha katika uliotaka kujua yupi ni mkosefu..
     
  4. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mpango miji ndio wenye makosa!
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2014
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Aliyemvamia mwenzie. Nani alikuwa wa kwanza kuja hapo BTW ?
     
  7. theki

    theki JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2014
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,731
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani hapo ni Sijui kakutana na Sijui wewe unategemea nini ?
     
  8. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Mwenye nyumba anamakosa, ni lazima kupisha miundombinu sio miundombinu ikupishe wewe
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2014
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo itabidi tanesco waipige shoti ndio jamaa na kiburi chake atatafuta chaka la kujificha
    Nalog off
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2014
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Katavi hujapita Makongo sekondari uone ujenzi bin ukandarasi wa kibongo?
    Nguzo ya umeme imejengwewa chumba spesheli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...