Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu sasa upuuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakini, May 25, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu wapenda mabadiliko mambo yanayofanywa sasa hivi na hawa viongozi wetu yamekuwa ya ajabu sijui wanaongoza wanyama au wajinga gani jamani tuamke tupinge kwanguvu ahaya mambo maisha yanapanda daily, rushwa kila kona sidhani kama kuna kiongozi katika hii nchi kwa sasa jiji la Dar ni chafu ujinga mwingi kazi hazifanyiki yaani ni full ujinga
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siasa mbele, matendo nyuma
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Tutafika sehemu ya kumzuia JK popote pale na kumuhulizia ahadi zake,meli,reli,ndege,madaraja n.k.akishindwa anagongwa fito palepale,ndo maana haendi mikoani nini?
     
  4. g

    gepema Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaaaaaaaaaaaaaziiiiiiiiiiiiiiii kweli kweli na bado mpaka tuvae vilaka ndio tutajuta vizuri kuichagua gamba
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me naouza vifaa vya usafi dukani kwangu,nikupe?
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo ndo jk mbona mapema kumlaumu ilihal bado hajaenda tena nje na wafanyabiashara zaid ya 39 kuuza sura,harafu kabla kutawala cv zake atokako lipi njema alofanya?
     
  7. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutavuna tulicho panda.
     
Loading...