Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni unyama au ulimbukeni au ni nini ndugu zanguni???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, May 7, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    habari zenyu bhana!
    Hii ni story ya kweli na wala si ya kutunga.... Kwanza naomba niwape majina hawa wahusika ili twende pamoja. Kuna mkaka anaitwa Juma na mdada anaitwa Fatu na pia kuna mdada mwingine anaitwa Jamila.

    Juma na Fatuma walikuwa wapenzi then wachumba kisha wakafunga ndoa wiki mbili zilizopita. Pamoja na Juma kuwa mchumba wa Fatu lakini alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na Jamila.

    Ilipokaribia siku ya kufunga ndoa kati ya Juma na Fatu, Juma alimgharamia Jamila kwa kila kitu kilichokuwa kinahusiana na harusi... kama mjuavyo sie akina dada kwenye sherehe tunavotupia iwe viatu, nguo na kila kitu, basi pamoja na hayo Juma alimkatia tiketi ya ndege Jamila ili Jamila ahudhurie katika harusi yake (Juma).

    Bila hiyana wala mshipa wa aibu kwa Jamila, Jamila alifunga safari kwenda kwenye harusi ya Juma. Basi kufika huko Jamila ndo kwanza akawa Cameraman wa maharusi tena kimbelembele kweli. Sasa hapo najiuliza huo ni ulimbukeni, unyama au tuuiteje...

    Ninamsikitikia sana Fatu make najua mahusiano kati ya jamila na Juma hayataisha hivi karibuni. jamani wadada na wakaka ya JF hili mnalionaje??????
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni style ya maisha. . .
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kaamua....
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sure ni style ya maisha na ya kawaida tu kwa watu wa mjini, labda huko kimanzichana ndio wanaweza kushangaa
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Poa tu mbona
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kwa kweli huku kimanzichana sijawahi kuona ndo mara ya ngu ya kwanza!!!!!!!!!!! hadi nimeukumbuka msemo wa wahenga "kuwa uyaone" ...
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Wanaosema Poa! Wanapenda Mapenzi ya Kushare... ukimuudhi tu Anamcall Jamila hahahahaha
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    C ndo hapo jamani!
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Hakuna Ndoa hapo.. Hatumhudumii m2 4 free
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    dini ya Juma na Fatu inaruhusu kumuongeza Jamila katika familia......
     
  11. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Inawezekana Akaongezwa Jamila hapo kama inaruhusu. Hahahaha
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    labda tamaduni zao zinaruhusu.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hairuhusu kabisaaaaaaaa
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    tamaduni haziruhusu!
     
  15. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hiyo imekaa vibaya sana. ila ndo maisha ya cku hiz yalivo. Nyumba ndozo zipo kibao
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo unyama ni upi? Nilidhani huyo Jamila alileta fujo kwenye harusi. Mbona hii ni poa tu. Sioni tatizo hapo
     
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Basi ungetumia majina ambayo dini hairuhusu ati,unatu mix......maana kwa majina hayo mbona inaeleweka kabisa na ni RUKSA!!!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    juma na jamila wote si wazima
     
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya firauni........mie hawara wa ex-hubby alikuja kanisani(tulikua kwenye rehearsal) kumpa mchango wa harusi sasa sijui hapa we ungefanyaje?niligombana sana siku hiyo nikanuna sanaaa lkn haikusaidia na harusi ndio ilikua siku mbili zijazo. Na harusini alikuja na kucheza sanaaaa na baada ya harusi waliendelea kumegana mpaka walipoamua kusitisha wenyewe kwa mapenzi yao(sikumshurutisha amuache). Haya niambie unaionaje hii?
     
  20. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo ndio unaitwa UKAUZU....
     
Loading...