Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni ugonjwa mbaya.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Malila, Aug 5, 2010.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa wajasiriamali,

    Hakuna hatari kubwa kama kusema jambo hili nitafanya kesho,kwa sababu kesho ina mambo yake. Hakuna ugonjwa mbaya kama kusema bila kutenda. Ili ufanikiwe ni muhimu sana nadharia na vitendo viende pamoja.

    Nayachangia haya kwa sababu nimeyaona ktk jamii yetu na mimi yameniathiri kwa namna moja ama nyingine. Kwa ulimwengu tuliomo kwa sasa,kila kitu ni mapambano makubwa.
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni kweli brother, nadhani pia hili limeniaffect for a long time. "kesho huwa haifiki"
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kesho haitakaa ifike,umri unafika. siku moja nikasema nikifika umri fulani naacha kazi ili nijiajiri,mwenzangu niliyempa wazo hili akafanya kweli na leo ana kampuni yake na mshahara tulikuwa karibu sawa. Ukiweza kufanya kitu fanya leo.
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ni kweli kabisa
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nilijipa ka-homework fulani,nikagundua kuwa ugonjwa huu unaambukiza. Angalia mtu anayefanya mambo yake vizuri anafuatana na nani au angalia mtu afanyaye vizuri/vibaya ktk mambo yake asili yake au familia yake au alikozaliwa. Kwa ufupi ni vema kuwa makini ktk tabia zetu hasa tukitaka kuwarithisha watoto wetu namna nzuri ya kujiongoza kuelekea mafanikio yao.
     
Loading...