Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Husna Mwilima aukwaa U-DC Tandahimba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapuchi, Apr 9, 2010.

  1. k

    kapuchi Senior Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau JF,

    Jamani nimesoma kwenye Gazeti la Mwanachi la jana 10/4/2010 kwamba huyu mama ambaye alikuwa Katibu Mkuu wa UWT, amepewa Ukuu wa Wilaya ya Tandahimba.

    Sasa hii imekaaje,Kule UWT, Mkutano Wa baraza kuu la UWT,walitoa Tamko kuwahafai, utendaji wake ni mbovu na dhaifu,huku JK amemteua kwenda kushika wadhifa huo,ili kuimarisha ufanisi wa kazi.

    Hii Vipi tena jamani?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mawili...
    Aidha UWT walimwonea na ni mtendaji mzuri....au JK ahjui kupima ufanisi wa mtu kuliko UWT
     
  3. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli Chama hakiwatupi viongozi wake !!!!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Katika mambo ambayo yamenishangaza sana ni hili.Lakini ndiyo hivyo jambo usilojua ni kama usiku wa giza.
    Kamati ya Halmashauri ya UWT na Rais nani amekwenda tofauti?
     
  5. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla hajawa Katibu mkuu wa UWT Alikuwa DC wa Hai, Hivyo JK anajua utendaji kazi wake ni mzuri hata kule Hai wanamlilia.UWT ni majungu na Umbea na yeye ni alibrave and bold enough with straight forward sentences.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kweli huko UWT kumejaa majungu na umbea.yah ,inawezekana amekuwa tishio kwao.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nilicho mpendea hakujibizana nao UWT wenzie akachukua low profile....labda ndio kilichompa strength mpya kisiasa na inawezekana SMS(Sophia Mnyambi Simba) aligundua makosa yake akamuobea ulaji kwa JK
     
  8. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Tangu lini JK kachagua watu kutokana na utendaji wao? Mbona mwenyewe hana utendaji kabisa! Ukichunguza vizuri teuzi zake tango mwanzoni, utaona kuna vigezo anaangalia, but utendaji is not one of them!
     
Loading...