Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hundreds of new members continue to join CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Fri, Aug 24th, 2012

    Tanzania |


    By Teonas Aswile


    Different Morogoro residents have continued to join in Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA blaming that the ruling party has failed to lead them into a better life.

    [​IMG]
    One of CHADEMA Morogoro meetings



    Speaking to one of
    Dar es Salaam based TV station today afternoon, Coordinator of Movement for Change M4C; Benson Kigaila said their routes to different villages have been stopped for a while by villagers who ask for membership IDs and reporting to them their challenges.


    "Many villagers blame that development projects promised by the ruling party have not been fulfilled hence they have decided to join CHADEMA."


    He said they are sure if all residents understand their call, M4C will be a real successful campaign towards their plans of winning 2015 general election.








     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    OH WOW!!! that's what I can say... I don't see free HAT's; KHANGA's TRANSPORTATION's... PEOPLE's OWN WILLING POWER... MOVEMENT OF THE PEOPLE!!!
     
  3. K

    Kiwera Mikaeli Senior Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The only news we would like to hear from now on. Well done Mr. Freeman and your team. Keep pushing and finish this business before 15......
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Amen.!
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Jamani Umoja ni.Nguvu Utengano ni Dhaifu kumuondoa ccm inahitaji Umoja bila kujali dini,kabila,elimu if we unite we will make it happen Tanzania inazeeka kwani imefikisha miaka 50 ila imechakaa uwezo wa kuirusha sehemu tutakayo tunao,nia tunayo na uwezo tunao hivyo M4C
     
  6. k

    karatta Senior Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yangu macho
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Rest in peace the late ccm,we wil missing you
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NAPE anaweza kuwa na watu wengi kama hawa? kwa hiari???
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Ukisoma hii habari utaona sababu inayotolewa ya watu kutaka kujiunga CHADEMA ni CCM kushindwa kukamilisha ahadi za mipango ya maendeleo.

    Kiundani, hawa watu hawajajiunga CHADEMA zaidi ya kuondoka CCM na kuingia chama kingine kilichoonekana karibu.

    CHADEMA inabidi isibweteke na kufurahia tu wanachama wapya, inatakiwa kufanyia kazi sababu zilizowafanya wanachama hawa waondoke CHADEMA.

    Mie mwenyewe nimeenda huko vijijini, nimeona watu wana mwamko wa kuingia CHADEMA hata kabla ya kuijua vizuri CHADEMA ikoje.

    Huu ni mtaji mkubwa wa kisiasa kwa chama chochote cha kisiasa.

    CHADEMA msiufuje na ku disappoint wananchi.
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    .

    [​IMG]
    One of CHADEMA Morogoro meetings


    Kwa Nyomi hili... MWENYE MACHO NA ASIKIE NA MWENYE MASIKIO NA AONE.
    NGUVU YA UMMA!
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nape huwa anahutubia sokoni
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi Nape ile program yake ya kupita kila ilipopita CDM kaacha?
     
  13. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Vyama vya kisiasa hushinda chaguzi kutokana na chama kuaminiwa mfano hapa Tanzania ni CHADEMA ndicho chama kinaaminiwa kama mtetezi wa watu wasio na sauti na pia ni tumaini jipya kwa wananchi wawe ni wanachama wa CHADEMA au bila chama. Pia hata wana-CCM wanyonge wanakubali kuwa CHADEMA inaleta tumaini jipya hivyo usishangae pia wanachama wa CCM (wale ambao CCM siyo baba/mama) kuipa kura CHADEMA.

    Kimsingi hapa ni CHADEMA kuendelea kutoa somo kwa wananchi mpaka kielewekw maana ukiona matatizo na changamoto zinazowakabili wananchi vijijini na mijini, wananchi wanazipeleka CHADEMA wakiamini kuwa hoja hizo zitafanyiwa kazi basi hizo ni dalili tosha CHADEMA kuchukua nchi kupitia sanduku la kura mwaka 2015.
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bravo CDM
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Subutu, kanajifunza siasa, hakana mwalimu.
     
  16. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kifo cha CCM 2015 hakiepukiki!
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo kwa kujiunga na Chadema ndo watapata maendeleo kweli wamepotea njia tena wameingia chaka baya ni ndoto za mchana tena za mtoto kudhania Chadema wakipewa nchi watatimiliza hizo ndoto haiwezekani na HAWAWEZI na HAWATOWEZA ni ahadi HEWA tena chafu!
     
  18. w

    wade kibadu Senior Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me naona sawa.
     
  19. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,082
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Nani kakwambia kuwa kinachowashinda ccm cdm hawakiwezi?.
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa
     
Loading...