Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Lema Tar 29/10/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimbo, Oct 16, 2012.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa nilizozipata kutoka kwa mtu aliye karibu na vyanzo vya mahakama ni kwamba ile hukumu ya rufaa ya lema itatolewa tar 29/10/2012.

    Nazidi kufuatilia na nitazidi kuwapa taarifa kadri nitakavyo zipata.
     
  2. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shukrani mkuu kwa taarifa.
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kinachotolewa si hukumu(Judgement)bali uamuzi(ruling).
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Naamini haki itakuwa ni kubwa sana. Kwa hiyo inatakiwa kukubali matokeo ya aina yoyote.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni taarifa mkuu hapo kwenye red....
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    wabongo tuwe tayari tuige mfano wa watu wa ar.
     
  7. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Lazima kamanda LEMA arudishiwe ubunge wake maana mpaka sasa hivi yule mwenye nywele nyeupe na yule aliyoko kule mombasa hawako tayari kupanda kizimbani kuthibitisha madai ya wale waliofungua kesi mahakamani,hii kesi inaendana na ile ya igunga ambapo yule mkuu wa ujenzi TZ alishindwa kupanda kizimbani kuthibitisha au kukataa madai yaliyopelekwa na Prof.Safari kuhusu ujenzi wa daraja hautofanikiwa endapo chichiem haitachaguliwa!
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    itakuwa J3 nzuri kama Lema atashinda
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Sawa tu, maana sisi wengine hatujui tofauti ya hukumu(Judgement) na maamuzi(Ruling) kama ulivyo sema. sisi tunajua vyote ni sawa tu.
     
  10. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nashukuru, kiswahili siyo lugha yangu ya mama. nimerekebisha.
     
  11. S

    SEBM JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa namna wale wasomi ndugu walivyohenyeshana pale mahakamani wakisaidiwa na wasomi wetu wenye kuvaa majoho mekundu, niko tayari kwa uamuzi wa aina yeyote ile, ingawa karoho kataniuma kama hio rulling itakuwa in favour ya mshindani wangu..
     
  12. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    twatumai kupata feedback mapema kadili utakavyopata info zaidi.we are waiting!
     
  13. K

    KWA MSISI Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kitakachotolewa maamuzi ni kuhusu ile pingamizi iliyo wekwa na wakili msomi Alute kwamba rufaa ya lema ina mapungufu kisheria.For that case tunachotegemea ni mh.chande kuueleza umma wa watanzania na dunia kwa ujumla kama ile rufaa ni batili au halali,ikiwa ni halali itasikilizwa ikiwa ni batili kisheria itatupiliwa mbali kama ile ya Sumbawanga.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    Kama ni uamuzi maana yake umeshaamuliza toka zamani. Si ndio?
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hukuelewa ama?
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama Ikiwa Dar kamanda Yeriko Nyerere atasaidi Live Coverage, Ikiwa ni arusha kama kawa Jembe Mungi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    watu wa dar inabidi tujipange kweli kweli ili kishindo kionekane hiyo siku.

     
  18. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 615
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Viva lema, viva chadema tutashinda kwani MUNGU yu nasi..A-town history, hapa LISU+KIMONGORO+CHANDE=GODBLES LEMA NDANI YA BUNGE
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    whatever!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ee mwenyenzi mungu naomba hii hukumu iamuliwe arusha, nianze kuomba ED haraka
     
Loading...