Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HUkO NAKO NI KUIBAKA sheria ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Aug 17, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK ALITOA TAMKO KWAMBA HATA KAMA WAKIGOMA KWA MIAKA 8 HAKUNA BADILIKO KWENYE MISHAHARA NA KIKUBWA WATAAMBULIA KUPEWA NGEU,TUCTA NA WANASIASA WALIPOTIA HAMASA WAFANYAKAZI KUTOMPA KURA JK NA CHAMA CHAKE TUNASIKIA ONGEZEKO LA MISHAHARA YA KIMYAKIMYA,HIYO NI RUSHWA KWA WAFANYAKAZI,NI KUVURUGA SHERIA YA UCHAGUZI,WAFANYAKAZI KUWENI MACHO,HAKUNA KUDANGANYIKA MWAKA HUU:smash::smash::smash:
     
Loading...