Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujafa haujaumbika - God's Great

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 30, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mapacha wawili walioungana kiwiliwili, Maria Mwakikuti (kushoto) na Consolata Mwakikuti (kulia) wakipata chakula pamoja wakati wa hafla ya kuwapongeza kwa kufaulu mtihani wa Darasa la Saba iliyofanyika katika Hospitali ya Misheni Ikonda Makete.
     

    Attached Files:

  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    This makes me rethink about this thing called life...
    Thanks El Toro
     
  3. B

    Belyo Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni utukufu wa mungu. Mungu yupo na mungu ni mkuu aweza kufanya anavyotaka yeye.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tujiulize tulio wazima tulimpa Mungu rushwa gani?
     
  5. J

    J Lee Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mungu kwa kuniumba mzima, na uwape rehema watoto walio ktk hali hii
     
  6. emmathy

    emmathy Senior Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu wape uvumilivu watoto hawa ilii watimize ndoto zao. Ujenzi wa miundombinu yetu izingatie mahitji ya wote ili kumfanya kila mmoja afurahie kuishi.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nilipenda confidence ya hawa watoto jana! Mungu aendelee kuwabariki. Amen
     
  8. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Still puzzled why anyone would think there is a devine creation.
     
  9. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mitihani ya Mungu hiyo. Anayopanga ndiyo yanayokuwa
     
  10. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao madogo dah wamenikanyaga mtimani ile mbaya hawawezi kutenganishwa hawa?
     
  11. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bwaa yesu mungu wangu ninayekuamini naomba uwasaidie hawa binti zako wapate faraja na kutimiza ndoto zao maishani na hata milele
     
  12. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tuzidi kuwaombea kwa Mungu...
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata mm nimeingiwa na imani,

    DJ najifunza English kwa bidii embu nisaidie hapa kwenye red kuko sahihi?

    Dear Lord, you've done took so many of my people but I'm just wonderin' why
    You haven't taken my life?
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Amen
     
  15. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Niliwaona wakati wana miaka miwili, walezi wao wamefanya kazi kubwa sana, Mungu awape maisha marefu.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa Dr. wao hawawezi kutenganishwa kwani kuna baadhi ya vitu wanashare haswa kuanzia tumboni,kila mmoja ana mguu mmoja... Japo wote wana mikono miwili kila mmoja... mtoto mmoja alikuwa anaandika kwenye Dawati mwingine juu ya tumbo la mwenzake...Yaani wakijaribu kuwatenganisha tu tu ndio itakuwa mwisho wao... MUNGU WAJALIE MAISHA MAREFU!!!...
     
  17. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mungu wetu yu mwema awajalie maisha marefu.
     
  18. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwa ushauri wangu pia wangetoa akaunti namba kwa ajili ya wasamaria wema kuwasaidia watoto hawa.
     
  19. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakuwaje jibaba nguli?
    hiyo ni one of the least used tenses in english jibaba hiyo inatumika kwenye situation kama hizi
    * When it's important to say which event happened first in the past
    * In reported speech
    * To show regret about the past
    * In conditional (if) sentences
    hope nimeku highlight kidogo mjita lakini si unaelewa kimombo chetu cha kitabata tabata!
     
  20. L

    Leornado JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah aisee, i am proud of them. Mungu azidi kuwalinda na kuwaepusha na maradhi. It gud kuona wanaendelea vizuri na ni jukumu letu wote kuwatunza sio serikali au kanisa tuu.
     
Loading...