Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to solve mkandala's problem of udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NIMEKIMBIA CCM, Jan 10, 2012.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman mi naona wakati umefka,mkandala na wenzake wamefukuza wanafunzi ili kuwatisha wanafunzi wengine,MI NINA WAZO
    Jaman huyo mkandala si kila siku anapita mnamuona au?dawa yake huyo apigwe mawe mpaka kufa,ili na sisi 2watishe hao viongoz.maana wanataka ku2geuza cc mapumguami
    MKANDALA APIGWE MAWE MPAKA KUFA,MUMTEGEE AKIWA ANAINGIA OFFISIN ,sababu kama ni kumroga huyo n mchawi xana.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Duh kama ni mchawi anaweza akakwepa hata hayo mawe
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Aisee hili wazo la hatari sana. Inawezekana una hasira na nakupa pole kwa masahibu yaliyokukuta wewe au jamaa zako. Ila hapa umefika mbali sana.
    Halafu jina lako umekimbia CCM,unataka kutuambia nini weye?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...