Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to desplay picture to my website designed by using frontpage

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mkolon, May 28, 2012.

  1. Mkolon

    Mkolon Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msada watalaam,
    nimedesign website kwa kutumia Frontpage nimeenda ku host lakini picha hazidesplay,siku zote natumia Dreamweaver
    lakini zamu hii nikataka kuijaribu frontpage sasa picha hazitokei
    Naomba msada labda nimekosea wapi?katika ku upload file.
    Nashukuru
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    hebu jaribu kufungua folder la hio website na uangalie je picha zimo? kama hazimo zieke manual
     
  3. Mkolon

    Mkolon Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thankx,Picha ziko kwenye folder tofauti.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Front page?? uwe tayari kupambana na virus!!!!!!! wanasumbua sana kuingilia site. Best luck
     
Loading...