Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

how to control temper

Discussion in 'Jamii Photos' started by chloe.obrain, Sep 23, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa kama yaliyomo hayomo vile. Sijui ndio plan au bahati mbaya tu....! Sijui.
     
  3. S

    SAS Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Babu sioni kitu
     
  4. babalao

    babalao Forum Spammer

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hesabu kimoyo moyo moja mpaka kumi kama umekasirika kidogo kama umekasirika sana hesabu kimoyomoyo moja mpaka mia moja. Hii itakusaidia kuhamisha mawazo yako kutoka kwenye maudhi kwenda kwenye kitu kingine. Pia utakuwa kimya hivyo kutokujibishana na mtu anayekuudhi. Kitu kingine ni kutafakari kwa nini mtu aliye kutendea kitendo cha kuudhi amefanya hivyo? Fikiri abla ya kutoa uamuzi. Unaweza kuondoka sehemu ya tukio na kurudi baada ya hasira KUTULIA.
     
Loading...