Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

House girl/mfanyakazi wa ndani anahitajika haraka kariakoo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Silicon Valley, Aug 21, 2012.

  1. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    WANA JF NAOMBA MSAADA KUPATA MFANYAKAZI WA NDANI, ANAYEWEZA KUISHI HAPA HAPA, MSHAHARA NNA WA KUVUTIA NA NI MAELEWANO, ningependa awe na mdhamini, iwapo tutakosa wa kuishi naye basi kwa muda tukipata wa kuondoka si mbaya,

    Vilevile kama pana mtu anawaelewa mawakala wa ajira kama hizi naomba contacts zao, au mahala walipo kwa msaada zaidi..

    MAJIBU WAWEZA NITUMIA PM, AU JIBU HAPA TU
     
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upo tayari kutoa mshahara wa 450,000/tsh?
     
  3. k

    kilema pofu Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakushauri katafute kijijini kwako hukukwetu hakunaga tena waku fulia watu machupi
     
  4. T

    Tope Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo tayari kuwa houseboy tafadhali sitanii
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Nitajie Umri wako,mimi ninahitaji kijana wa kazi kuanzia tarehe 01/09/12,lakini sio kariakoo ni eneo la Mbezi ya Morogoro Rd.ni pm kwa maelekezo zaidi.
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna bibi mmoja mestaafu kazi serikalini sasa anatafuta kazi kama hyo unamtaka?
     
  7. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi atakuwa anatumia washing machine so hata huyo house girl hatakuwa anafua nguo ni kazi nyingine tu. mkuu hata wewe unawapa kazi za kufua nguo za ndani wafanyakazi wa ndani? ni tabia mbaya sana,
     
  8. T

    Tope Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nina 28 yrs 4msix najua eng na swahili
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kuna Dada mmoja yeye ni mtu kutoka Malawi anasaidia hapa ofisini, anasema ana ndugu yake anatafuta ajira, hawa wanyasa wanasifika sana kwa uaminifu na uchapa kazi hivyo kama utamuitaji yupo tayari.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Toa number tukupigie
     
  11. h

    handsome1 Senior Member

    #11
    Jul 17, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello watanzania,anayehitaji madereva,mafundi computer,waalimu wa kiingereza na utalii,wafanyakazi wa ndani anipigie 0652835909 NIPO DAR
     
  12. h

    handsome1 Senior Member

    #12
    Jul 17, 2013
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo mtu mwenye sifa hizo nipigie 0652835909
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2013
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wewe hausigeli wako anakufulia machupi yako?
     
  14. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2013
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    SHUKRANI KWA WOTE WALIOJITOKEZA KUNISAIDIA KWA NAMNA YEYOTE ILE,, Tangazo hili ni la zamani sana tangu mwaka jana augost , na tayari nilishampata...
     
Loading...