Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rais, TISS na JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chifunanga, Mar 1, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Mi kila siku nikiingia jamvini nakutana na post zinazodai, ooh, usalama wa taifa wako JF, oh usalama wa taifa wapo JF.

    Nahisi labda hao UWT wamekatazwa hata kufungua page ya JF....kwa sababu gani?

    Kwa sababu, Invisible alipost ile hotuba ya rais jana mapema kweli. Na watu wakatoa comments kuwa mabomu ya GLM hayakulipuka tarehe 17 bali ni tarehe 16.

    Cha kushangaza usiku ile speech imetoka vilevile na rais anasema tarehe 17. Sasa kama hawa UWT wapo JF na wanasoma hizi post, kwa nini hawakumsaidia mkuu wao kurekebisha hii kitu?

    Hawaoni kuwa, kama wanaweza kukosea jambo kubwa kama hilo, tutajuaje kuwa walipatia walivyosema urefu wa kina cha maji? au hali ya usalama wa nchi?

    Naomba kuwakilisha.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na wao wako upande wetu wamemchoka, wanajuta kwa nini walimsaidia mtu asiyejiweza kuongoza nchi.Wanaona bora aharibikiwe
     
  3. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ...why troubled with something not existing!! kuna usalama wa taifa Tanzania!!! au unafanya mzaha...! tafuta mambo mengine ya maana tujadiliane.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hv ile speech kwa mda ule si ilikuwa tayali imelekodiwa mkuu!
    Kwa hiyo ilikuwa too late nadhani!
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    JK kachokwa na kila mtu.Huoni hata rafiki yake ambaye hawakukutana barabarani anampiga madongo kisailensa.
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda, Usalama wa Taifa wanamchukia sana JK, mbona wanasema jamaa hawaheshimu kwa kazi zao anawafokea wakimkataza kitu; wameamua kumwacha atwange anavyojua. Ila mmoja aliniambia waTanzania waoga wa mageuzi maana wangetaka hata leo kumzomea JK yuko tayari kuachia madaraka
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ina maana huwa anaenda Studio kurekodi speech au anaongea na wananchi "LIVE"?
     
  8. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha, wamemsakizia ile speech mkuu. naye kaisoma kama ilivyo, halafu kasepa.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhh live wapi kile kipindi kinalekodiwa mkuu! Baadaye cd zinagawiwa kwenye kila kituo cha matangazo kwaajili ya kuonyesha! Ndo maana kila tv inamda wake wakuonyesha mkuu! Live si anaweza kuzimia unadhani mchezo wewe!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana hata familia yake haikubali uongozi wake ila basi tuu inabidi, sembuse UWT.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    basi hata hiyo familia yake vilaza wanashindwa vp kumshauli sasa!
     
  12. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu hapo nilipoweka RED panenifurahisha sana, wala usiumize kichwa, leo si mara ya kwanza yeye kubambikiwa mambo kama haya, hii hotuba kuna watu wanamuandikia na kureview pia, sasa me nahisi hao wanaomuandikia ndo wanaomtosa, huyu jamaa keshasign madocument face, hata sheria pia, unashangaa leo hotuba?????? me nafikiri hata huko ikulu wameshamchoka,sasa inabaki kutosa tu kila angle
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua mahusiano yaliyopo kati ya Usalama wa Taifa na Jk? fanya uchunguzi wa kina ujue matokeo ya uchaguzi yaliyopita ni asilimia ngapi walimkataa kikwete katika mazingira wanamoishi watu wa usalama wa taifa, achilia mbali maeneo wanayoishi polisi na wanajeshi. Ninahisi sehemu kubwa ya watu wanao muunga mkono katika vyombo vya dola ni wale walio katika nafasi za juu au kuteuliwa naye
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa akili ya kawaida tu inakuwaje Rais wa Nchi asijue ni lini wananchi wake wamelipukiwa na mabomu? hana kalenda ofisini kwake? au anaibuka tu na kusoma anayoyakuta mezani kwake? hana tv? hana redio? anakuwa wapi? sipati picha.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    KHE KHE KHEEEEEEEEEEEEEEEE... HEHEHEEEEEEEEEEEE

    yani hotuba ya rais imedanganya tarehe ya bomu, hivi kama hata siku ya mabomu unasahahu, utakumbuka daily operations and assignments??

    HUyo Mberwa Kairuki mwandishi wa rais ameanza uzembe mapema hivi?
     
  16. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hii yote inadhihirisha wazi kuwa jk hana anachojua juu ya mambo yanayoendelea nchini coz haiwezekani asigundue kukosewa kwa tarehe ilipotokea milipuko ya goms(hata mwezi haujapita).
     
  17. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    yalotokea kwa Gadafi ya kuachwa solemba na viongozi wa usalama wa Taifa na kujiunga na raia ktk kudai chao sasa tayari JK nae yanamkuta!, af kumbukeni JK huwa hatoi hotuba live!, the speech was Recorded since last week! so makosa kama hayo ni kawaidaaaa! dont botha neither ask!:hand:!!!!
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sema hivi......... atafute mambo mengine ujadili, ukisema tujadili unamaanisha wewe na nani? Kwa yeyote anayejua critical thinking lazima ajiulize juu ya hili suala. It is a matter of reasoning. Basi anzisha wewe thread watu wajadili. Kama wewe ni usalama wa taifa na ulisahau kumshtua boss wako basi acha sisi tuongee.

    Hata mie najiuliza ilikuwaje hii? Yawezekana wamemchoka.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa kama anawachukia hawa jamaa c kuna cku watumtengenezea issu biashara iishe
     
  20. H

    Haika JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hee, sie tulikuwa hatuna umeme, kumbe alikosea!!!
    Masikini, jamani,
    This is shocking!!!!

    Basi tena masikini, sina hata la kusema,
    Yani akiandikiwa hata kupitia critically hawezi?
    Mimi nimeshachanganyikiwa sasa.
    Manake kila napojaribu kumpa benefit of doubt, ananiangusha

    Bora akapumzike kwanza, hali si shwari!! kwake na kwetu. Kufaidi utajiri wake Tanzania itakuwa vigumu, naona itabidi wakaufaidi nje huko kwenye miradi yao.

    Kuna mtu alikuwa anaisikiliza hotuba jana usiku, haishi kunipigia simu eti hotuba inamkera, nikamuambia si azime TV, kwani lazima? lakini alingangania kuisikiliza na kupigia watu simu kushea kichefuchefu alichokuwa anasikia weeeeeee, mpaka nikazima simu,
     
Loading...