Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hostel hapa Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyati, Nov 24, 2009.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wana jamii natafuta hostel ampapo mtu anaweza kukaa kwa muda wa wiki mbili hivi akijitayarisha kwa mitihani. Iwe Meneo ya karibu na mjini kama Sinza, Mwenge, Kinondoni, Mjini kati, Ubungo n.k.

    Pawe na nafasi ya kulaza gari na mazingira ya kimasomo. Yaani isiwe hotel ama baa

    Natanguliza shukrani za dhati
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtu mmoja ana hostel Masaki,rooms zake zina AC,kuna sehemu kubwa tu ya kulaza Magari,unafuliwa mpaka nguo ukitaka,kuna jiko lenye fasilities zote za jikoni kuanzia jiko la umeme,jiko la gas,friji na vitu kama hivyo,bei ni maelewano.niPM nikupatie number zake uongee naye mmaweza elewana!!!!
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Thanks
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mkuu huko garama mi ninae anatoa huduma zote kama huyo na zile nyingine za ziada utakazopenda pamoja na kufuliwa nguo aina zote bila kuchagua
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Zile - kwani zinaeleweka tayari hizo huduma zingine za ziada, ha ha ha ha
     
  6. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda Msimbazi centre,kuna vyumba vya range ya kuanzia 10,000 kuna mazingira safi saaaaana kwa kusoma na gari hata ukiwa nazo 5 zitapata ulinzi. Wanatoa kifungua kinywa ambacho gharama yake ni kama elfu 2 nayo iko inclussive. Pia wana zingine ambazo ziko karibu na kanisa la Msimbazi-they are sharing the same compound nazo bei ni hizo hizo.Hizo huduma zingine hamna,ila ni pasafi saana. Kama bei hiyo ni kuwa kwako ni PM nikupe njia mbadala kulingana na budget yako.
    Lililo nifurahisha kama ni mke wako au mtoto wako wa kike au wa kiume jua mle ndani hatafanyia mambo yake mabaya iwe kulewa au .........
    Nawakilisha.
     
  7. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo bei zilizotajwa hapo juu naona ni ghali sana, kuna Hosteli zipo ubungo zinamilikiwa na mmiliki wa KAM Pharmacy Ltd. Nenda kwenye moja ya pharmacy zake hapo Dar es salaam utapata maelezo ya kutosha. Unaweza kwenda Kam Muhimbili Pharmacy au Mwananyamala Hosp. au Pale Magomeni kagera etc.
    Nakutakia maandalizi mema ya mtiani.
     
Loading...