Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hosni Mubarak Ana Kansa ya Tumbo

Discussion in 'International Forum' started by kilimasera, Jun 22, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]Aliyekuwa rais wa Misri kabla ya kulazimika kung'atuka madarakani kufuatia maandamano ya raia, Hosni Mubarak maisha yake yako hatarini kutokana na kansa ya tumbo.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Rais wa zamani wa Misri, Hosni Mubarak ambaye alitupwa jela akisubiri kesi inayomkabili ya kutoa amri ya kuuliwa kwa watu waliokuwa wakiipinga serikali yake, anasumbuliwa na kansa ya tumbo kwa mujibu wa mwanasheria wake.

    Mubarak pamoja na wanae anatarajiwa kupandishwa kizimbani mwezi wa nane mwaka huu kujibu mashtaka ya mauaji ya waandamanaji ambapo iwapo atapatikana na hatia huenda akahukumiwa kunyongwa.

    "Ana kansa ya tumbo na uvimbe kwenye tumbo lake unazidi kuongezeka", alisema mwanasheria wake Farid al-Dib.

    Mubarak mwenye umri wa miaka 83, amelazwa kwenye hospitali ya jela kwenye mji wa Sharm el-Sheikh kutokana na matatizo ya moyo yaliyomuanza aprili 13 wakati alipokuwa akihojiwa kuhusiana na mauaji ya waandamaji.

    Mubarak na watoto wake na baadhi ya waliokuwa mawaziri wake watapandishwa kizimbani tarehe tatu mwezi wa nane wakikabiliwa na tuhuma za mauaji na makosa mengine ya rushwa na ubadhirifu.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe afya njema :pray:
     
  3. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana wakati mgumu sana
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba asife ili aipatepate
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    malipo huwa ni hapa hapa duniani lazima apate cha moto
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    atiwe hatiani na afungwe miaka 20 jela....
     
Loading...