Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni WAPO Radio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Mar 5, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Kama pongezi zangu zitawaudhi watu falni basi ni juu yao but Napenda sana kutoa pongezi zangu binafsi kwa jinsi Radio hii ilivyo na vipindi makini na kuhoji watu makini na kupata habari makini bila upendeleo wowote.

    Nilitegemea sana kama ilivyo kwa wengi kuwa, kwa kuwa na RADIO ya Kidini basi muda woote ingekuwa ikizungumzia dini tuuuuu na biblia au na Ukristo, la hasha, radio hii imekua chanzo kikuu ( kwa upande wangu) kunipataia habari ambazo hua naridhika sana nazo.

    Hongereni kwa jinsi mlivyoripoti kuhusu Uchanguzi Mkuu, hongereni sana sana kwa jinsi mlivyowasaidia Waathirika wa mabomu ya Gongo la Mboto ( Hakika mliwaunganisha wengi regardless ya dini zao) Hongereni pia kwa kipindi chenu cha PataPata na kile cha jioni pia ambacho mnahakikisha kabla ya kurusha habari hiyo inakuwa imethibitishwa na mamlaka husika.

    Ni mengi mliyoyafanya, hongereni, naomba na ile redio ya kulaumu tuuuuuu ijaribu kuiga mfano wa radio kama hizi, hongereni tena, Kwa wale walioko Dar ni 98.0 Fm
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongereni WAPO kwa yote mliyosifiwa...
    ... sasa ongezeni masafa msikike mbali zaidi ....!!!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Wanasikika kwa baadhi ya mikoa, sijajua bado ila Pwani, Tanga, Kilimanjaro n.k wanasikika
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hii sio ndiyo ile redio iliyochini ya CASFETA?? au nimekosea?
    naomba kusahihishwa tafadhali?
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Mpwa, kwa hakika sijui the real Owner lakini ambacho nina uhakika nacho ni kwamba ni ya dini na habari zake ni changamoto kubwa sana kwa radio nyingine...nimejaribu kukujibu, ngoja tusikilize na wadau wengine
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Katika Redio zote zinazomilikiwa na taasisi za kidini, hii Redio wapo haina mpinzani, mimi sigusii vipindi vya kidini ila kuna kipindi kinaitwa meza ya busara, kwa hakika ni meza ya busara kweli na cha kufurahisha zaidi unakuta watu wenye majina yanayotambulika kama ni majina ya kiislamu ndio wanakuwa wachangiaji wengi zaidi bila jazba kwa kujenga nchi. kwa kweli big up Wapo redio.
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ni radio ya jamii kweli, haichagui haibagui inawakilisha habari zote ziwe ni za kidini ama kijamii kwa usahihi kabisa.
    Ni radio ambayo imenishangaza kwa kuwakutanisha wahadhiri wa kiislamu na wahubiri wa kikristo kujadili mada mbalimbali kwa upendo na busara ya hali ya juu kiasi kwamba hawa watu wanajijenga kama familia moja yenye kutegemeana mmoja kwa mwingine.
    Naifagilia!! Laiti zele redio zilizo na sura ya kushabikia upande mmoja zingekuwa hivi, amani yetu ingedumu sana.
    Kituo hiki nadhani kinamilikiwa na mtu aneitwa mchungaji Gamwanya.
    .
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Ni Gwamanya
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu anaitwa Gamanywa!wana kanisa lao linaitwa wapo mission hapo mitaa ya interchick mbezi beach
     
  10. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wapo mission makao makuu yapo kurasini na ndipo redio yao ipo
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    namm nawakilisha pongezi zangu za dhati kwa wapo radia kwa kweli wapo juu ni nuru ya jamii aibagui dini wala serikali kuna kipindi cha pata pata asubui na ucku zilizotufikia bila kusahau meza ya busara hapo ni funga kazi mana imesheheni kila idara kila jambo lenye utata ujadiliwa hapa aijalishi ni la dini, serikali binafsi. Hii ipo chini yawapo mission inayoongozwa na bishop gamanywa
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HONGERENI wapo!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Saafi, nadhani wanastahili hizi sifa
     
  14. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wapo is the best radio station in TZ
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Ningependa tufanye kama mchuano na ile redio nyingine ileeeee...sijui inaitwa redio gani vile
     
Loading...