Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mwenzetu SAIDI YAKUBU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 4, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wiki hii imekuwa ya Barka kwa wana JF...kwanza MAX kututhibitishia kama yeye ni dume la mbegu kwa kupata mtoto....halafu hii ya Mwana JF mwenzetu ambaye alikuwa mwandishi wa habari mwandimizi wa BBC LONDON bwana SAIDI YAKUBU aka SY amemaliza kupiga buku na Ushahidi wa Graduation yake huu hapa:


    [​IMG]

    SY akiwa na wife first lady wake Bi Khadija


    Haya ndio mambo tunayotaka

    Husband graduate wife graduate, wife akienda kufanya Masters, Husband unafanya PHD



    Hii ni changamoto kwa wana JF wafuatao:

    MWANAKIJIJI

    FREEMAN MBOWE

    JJ MNYIKA

    ambao pia ni mahiri kwa uchangiaji wao humu lakini inaonekana kuwa wakitop up na shule bas mambo yatakuwa mswano
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kadogoo unasemaje?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Una uhakika Mwanakijiji hajapiga shule?
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kwenda shule ni tofauti na kugraduate

    Degree hana, kama ambavyo Freeman na JJ Mnyika walivyokuwa hawana japo wenyewe wanadai wamepiga shule

    Halafu it wouldnt hurt kumpongeza mwenzetu SY
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Wamepenza kweli Hongera sana SY na Mrs wako
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    The funniest thing hawa watu wanafanana hii ndio inanikumbusha ile nyimbo ya "mazoweya yana taabu"
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Una uhakika na ushahidi unao kuwa hana? Kwanza unamjua huyu mtu anayejiita Mwanakijiji?
     
  8. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280

    nadhani hii zaidi ni changamoto na vyeti vyako vya.....
     
  9. K

    Koba JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ....malizia tujue naye kama ni kanyaboya,ila nina uhakika ngabu hajakanyaga college maishani mwake...its time ngabu maana election imekwisha na Palin hakuhitaji tena,unaweza ukaanza kwa kujipatia walao GED then uta upgrade community college,ukitaka msaada just PM ...aiiiight ngabu!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 4, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaaaa.....watu mnachekesha sana humu. eti ngabu hajakanyaga college maishani mwake.....sasa koba unashauri nikienda community college nisomee nini?
     
  11. K

    Koba JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...maliza GED kwanza!
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuchapia kumbe tatizo...Haya

    Hongera SY
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    mimi siongopi niliishia for 4 tena ya Kindondoni kwa mwalimu Sharriff
     
  14. M

    Masatu JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heri yako wewe wa form 4 wengine tumeishia std 7 ya motomoto pale Karume Primary.

    Hongera SY
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yes Indeed...!
     
  16. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    lucky you,me dont even know how the four corners of a classroom look like.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Dec 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    angalau wenzetu mmeenda hata shule, wengine tuliishia vidudu baada ya kunyimwa bulga! Hongera SY na shemeji
     
  18. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    BULGA ndio nini?
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inaelekea watu hawamjui Mwanakijiji , asingekuwa ameona inside of a lecture room asingeweza kutoa mchango analytical kama anavyofanya; hao ambao hawana shahada wanaeleweka tu pale unaposoma threads zao kwani hazina flow!! The villager is properly schooled.
     
  20. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Said Yakub pamoja na bibie.
     
Loading...