Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAIDI YAKUBU aamua kufunga blog yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Nov 25, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Mwenzetu, ndugu yetu na mwana familia wa JF bwana SAIDI YAKUBU ama maarufu kama SY ameamua kufunga blog yake na hajatoa sababu zozote za msingi zaidi ya kuwa sababu binafsi

    na mie kwa masikitiko sijui la kusema maana Yakubu kwa kweli alikuwa amejarib kuleta balance of power kwenye hizi blog za watanzania.

    Je kuna mwana JF mwenye blog? basi tunaomba link zenu na SY kama unasoma hili hebu njoo utuelezee kilichokusibu kabla our own inhouse conspiracy theorists hawajaingia kazini

     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Wana JF wenye blogu tupo wengi sana, sema sasa katika blogu zetu tunatumia majina halisi, anuani halisi, barua pepe na namba za simu, tofauti na hapa JF. Sasa tukisema tukupatie viungo vya blogu zetu kwa sisi wengine itakuwa mshike mshike na sirikali, hasa sisi wakosoaji. Kwa ujumla JF ina 'reputation' mbaya sana sirikalini na tunaogopwa sana.
    Hii itatufanya tusiwe huru sana mitaani, kwani huenda maisha yetu binafsi yatachunguzwa na wasioitakia JF maendeleo.
    Kwa mimi ni hayo tu.
     
  3. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #3
    Nov 25, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ilibdi kwa kweli, tutamkosa sana. I hope atamwachia mtu mwingine aiendeleze in a different identity.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Once a blogger you will always be a blogger, infact Yakub hasn't showed up at JF either for a while now, of course he might have assumed a new ID already, but all in all his blog was a useful source of information. Sad to see him close it down for undisclosed reasons. Only hope that he does well wherever he takes his ideas, views and opinions. My only farewell bid to him is 'sharing is caring'. Goodluck Saidi.

    SteveD.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    yupo hai au amefariki maana kufunga blog kuna maana nyingi na hata mimi nimeweka website yangu ktk wasia
     
  6. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kwamba BRAZAMENI atateki ova !

    Nota Bene: ni tetesi !
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Nov 25, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    blogu nayo ni ishu ???
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JF ni kama kokoro sasa...
     
Loading...