Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera mhe JK kwa kuungana na chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Jan 24, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi hali ya kukubaliana kati ya mhe raisi na viongozi wengine wa kisiasa kurekebisha sheria ya mchakato wa katiba.jambo hili ni jema sana lakini tukichelewa kusema katiba hii itakuwa ya wanasiasa ambao sasa wameanza kuungana pale magogoni.

    hoja yangu tunataka katiba yetu itungwe na wananchi wote si wanasiasa tu(wawe na nguvu zaidi) ili kuruhusu kulenga maslahi ya wote.
    maana hapa hawa wanasiasa wanaweza kuungana kimiakimia katika mambo kadhaa ambayo sisi wananchi tunataka yaingie kwenye katiba mpya.

    1.si rahisi wanasiasa hawa wakakubali mgombea binafsi.
    2.si rahisi ata kidogo wakakubali kutoa uhuru wa wananchi kumkataa mbunge au raisi kama atashindwa kutekeleza matakwa ya wapiga kura muda wowote bila kusubiri miaka 5 kupita.
    3.pia wanasiasa hawatakubali maslahi yao kupunguzwa
    4.si rahisi kuweka sheria ya kutenganisha siasa na biashara kwani wengi ni wafanyabihashara.
    kimsingi sisi watanzania wa kawaidi tunamaitaji yetu na si kila wakati kusikiliza wanasiasa tu ambao ni tabaka la MATAJIRI hawajui maisha yetu huku uswahilini.
    mbaya zaidi WATANZANIA WENGI WA HALI YA KATI NA CHINI HATUJITAMBUA TUMEKUWA MASHABIKI WA WANASIASA NA KUSAHAU MAISHA YETU BINAFSI KAMA WAO WANASIASA WANAVYOSUMBUKIA MAISHA YAO.
    tuamka nasi wasakatonge tuinuke tudai haki zetu na kuacha kushabikia matajiri wanaotukumbuka wakati wa uchaguzi tena sasa iwe zamu yetu kuwaongoza wao,kwani haiwezekani kumpata masikini mwenzetu awe raisi au lazima atokana na hao tunaowasikia kila mara yaani mtoto wa waziri,mkuu wa mkoa,cheif au mfanyabihashara mkubwa.huu ni ukandamizaji wa kitabaka TUAMKE!.Tuachane na siasa za ushabiki wa chama bora tujijengee imani kwa mtu kama mimi ningepewe fursa ya kutengeneza katiba ningeshauri nchi iundwe kwa mfumo wa mseto.

    mfano Raisi anakuwa Lowassa,Waziri mkuu Dr slaa,Waziri wa Elimu Dr Mgofuli,Waziri wa fedha Zito kabwe,Hapo tamisemi mweke Mwanri au mnyika, si nchi itaenda?,au vinginevyo mradi kuwe na mchanyangiko wa watu wenyeuwezo na kazi husika.haya makelele ya vyama yatabadilika na kuwa utandaji.huu ni mtazamo wangu tu,unaweza nawe kuwaza vingine ndiyo democrasia.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Umechelewa
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeteleza kidogo kusema Lowasa awe raisi alafu Dr. Slaa awe waziri mkuu mi naona upindue mfano wako
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hii kuungana kwa Kikwete na Chadema hasa waunganishi wanapokuwa Zitto Kabwe na Regia Mtema aliyezikwa na Kikwete kwa fedha kubwa inatia shaka kuwa katiba hiyo itakuwa na sura ya Jk na Zitto Kabwe.Yanayoendelea hayanatofauti na serikali ya Kitaifa Znz.Leo hii Cuf na Ccm hawataki tena. Ni bora Cdm wakawaongoza wana nch kupata katiba mpya na sio kuzungumza na Kikwete asiye na nia.Kama unasoma na mtu asiyekuwa na nia ya kufanya mtihani utafeli tu!.
     
  5. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unajua maana yakuungana?
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona hajui kabisaaaaaaaa!
     
  7. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    liverpoolfc na mayunga,kwa fasili sisi yangu,ni makubaliano ktk nyanja fulani.hapo wamekubaliana kufanya marekebisho huko ni kuungana kimtazamo ktk tapwa hilo
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maoni ya mtoa mada ni sawa na buzi kuishi na chui.
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nashindwa kukuelewa mleta mada,ullilenga nini hasa
    kila ulipokua ukianza point vizuri mwishoni unajichanganya then unajijibu kisha unajikoroga.nenda fecebook ukaweke upupu kama huo ambao umeandika,yaani bla aibu unasubutu kutoa mfano wa lowasa kuwa rais!ushindwe na ulegee
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135



    kaa utafakali upya.kabla ujafikilia kitu unatakiwa ufikilie pande zake zote yaani madhara yake kwa upande mmoja na faida zake kwa upande mmoja.kwa upande wa mseto nataka nikueleze hata sikumoja mistari sambamba haiwezi kukutana,mi nadhani hauwajiu vizuri chadema unawafananisha na CUF.kamautakaa utafakali kwa kina na kukubali kusahihisha matamko yako/mawazo yako (japo najua itakuwa ngumu kubadili kile unacho kiamini)itakubidi ututake radhi
     
  11. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nakumbuka nilichosema na sasa nitafafanua zaidi baada ya mhe Jk kuongea na wazee wa DSM kesho
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    big up Jk
     
Loading...